Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Transport and Logistics፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f480f101-fd87-48fe-8db0-0fa56e0f1740/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of RDF Medicines
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2b34d86b-08fd-48f1-917a-c9490c36b33e/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Spare Parts
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e412ea55-e4d3-4675-b521-9ebe47cd3ee1/open Lot Information
የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የፅዳት እና የፅህፈት እቃ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጠ/ሆስፒታል 0001/19 የሳቢያን ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 ዓ.ም. በጀት ዓመት ለ ሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል
የድሬዳዋ ምድብ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት 2ኛ ቤተሰብ ችሎት የቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) የመ/ቁ 109221 ቀን 27/11/2018ዓ.ም የጨረታ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ መሀመድ አህመድ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ አብዱልኪም ኡመር
Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Maintenance Computer
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c6d047a5-b391-42a7-a84a-d81cec170faa/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital :procurement of Banner Proforma
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/117070ae-bee2-4b30-a384-4e4afac1a2c5/open Lot Information
Wollo University፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ba57d979-2ca8-4af7-8cbf-9eaab2d7ce4f/open Lot Information
Wollo University፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49d00f08-cebd-438a-88b3-4ea5354a989a/open Lot Information