Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid For the procurement of different goods and services Nib International Bank would like to invite interested and eligible bidders for the

Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Goods & Services

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/023/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ   ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት   ጨረታው

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ  አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bickters for the Provision of Supply and Installation of Counter and Back-office Furniture’s

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/005/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረት በግልጽ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ግዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሰረት ቀጥሎ የተመለከተውን

መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የብረታ ብረት ምርት ውጤቶች (Angle Lron, SHS, CHS-Etc) እና በልክ ሲሚንቶ ከነትራንስፖርት አቅርቦት (Bulk Cement With Transport Supply) ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያግልጽ ጨረታ DCMME 25/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ግዥ በግልፅ ጨረታ

TechnoServe Ethiopia Invites Expressions of Interest from Qualified, Legally Licensed Auctioneering Firms or Asset Disposal/sell Agents to Manage and Execute a Competitive Public Auction for Six (6) Used Toyota Hilux Double Cab Vehicles

የሆንቆሎ ዋቤ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አላቂና ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የሰራተኞች የደንብ ልብስ እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የቦታ ስፋት 72 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 እና የቦታ ስፋት 43 ካ.ሜ የሆነ ጂ+2 የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ዘለቀ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ጌታሁን መኮንን መካከል ስላለው የፍርድ

የመከላከያ ሠራዊት መኮንኖች ክበብ ደረጃውን የጠበቀ የጤፍ ዱቄት፣ አትክልትና ፍራፍሬ፣ የስጋ አቅርቦት፣ የምግብ ቅቤ እና የማር፣ የዶሮ እና የእንቁላል አቅርቦ፣ የባልትናና የጥራጥሬ አቅርቦት ወይም የታሸጉ የምግብ ሸቀጦች እና ዓሳ አቅርቦት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀምናስራውን ለማሠራት ይፈልጋል

SNV Invites Eligible Bidders for the CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE

2merkato.com (Aug 03, 2026) CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to strengthen capacities, catalyze partnerships,

የኢትዮጵያ ጠለፋ መድን አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያቁጥር ኢጠመ/0005/2018 ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ለመሸጥ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የኢትዮጵያ ጠለፋ መድን አ.ማ. በአሁኑ