Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

2merkato.com (Mar 05, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የንብ ቀፎ ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ  ኢትዮ ዌትላንድስና ናቹራል ሪሶርስ አሶሴሽን (EWNRA) ሀገር በቀል የልማት ድርጅት ሲሆን፤ ማህበረሰብ ተኮር ለሆነ የጋጣ ንብ ማንባት ስራ

ኢትዮ ዌትላንድስና ናቹራል ሪሶርስ አሶሴሽን (EWNRA) ሀገር በቀል የልማት ድርጅት ሲሆን፤ ማህበረሰብ ተኮር ለሆነ የጋጣ ንብ ማንባት ስራ አገልግሎት የሚዉል በቁጥር 2,000 (ሁለት ሺ) ኬንያ ቶፕ ባር ሞዴል የንብ ቀፎ በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d3d361d-91d4-4ed7-a79e-ac2859e0aed2/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0317-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 400 ለ2ኛ

Prime Minister Office: ሎት 400 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የእምነበረድ ቺኘስ ለአትክልት ቦታ የሚሆን መጠኑ ትናንሹ 100 ኩንታል

Government(Feb 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d5a1aaf7-4e6b-4c15-85da-1d60a39a4167/open Reference Number: EPOS-NCB-G-0027-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EPOS-G-NCB-0023-2018-BID Procurement Information Procurement Type: Bidding

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronic Machines

2merkato.com(Feb 27, 2026) RE-Bid Invitation for Office Supplies (Stationery Items)Bid Reference No: 317/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE is a leading international humanitarian organization fighting global poverty.

CARE Ethiopia Invites Qualified Suppliers to Bid for Office Supplies (stationery Items) Under a Framework Agreement (FWA) for Two Years.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የሶዶ ዳጪ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተሮች በ2019 በጀት ዓመት የደንብ ልብስ፣ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮችን እና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዘት ይፈልጋል

Waajjirri Maallaqaa Aanaa Balee Gasgaar Seektaroota Aanaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Barreessaa Fi Qulqullinaa, Uffata Seeraa Hojjettoota Deeggarsaa Fi Ogeeyyii,gommaa Fi Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataa ,meeshaalee Dhaabbii Fi Meeshaalee Elektirooniksii Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada

Arbaminch University፡ Procurement of Sport Materials

Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c045bcc4-8132-43b0-bd7b-a292e539db47/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies(sgg)

Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3c885dd2-46b2-4e32-b478-6b86c2af42ff/open Lot Information

የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 31, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት ፎዝያ መሀመድ እና በፍ/ባለዕዳ ፍሬህይወት አበባየሁ መካከል ስላለው

የንብረቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 31, 2026)  ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ምዕራብ የገበያ አዳራሽ አ.ማ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ጥበቡ

አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የአውቶቡስ መለዋወጫ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) የብሄራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት የተለያዩ የሥራ አልባሳት፣ የድርጅቱ ዓርማ የሚታተምበት መለዮና ከረባት እና የተለያዩ ጫማዎች (የሥራና የሴፍቲ ጫማዎች) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

የጉራጌ ዞን የአበሽጌ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተር ቤት አገልገሎት የሚውል የጽህፈት መሳርያ፣ የመኪና ጎማ፣ ሞተር ሳይከል፣ የጽዳት እቃዎች እና ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል