Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference
Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና /የሪስ/ ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e37a1ffb-0a18-40fd-8afe-0a002b8a571e/open Lot Information
Ambo University: Procurement of Construction Materials
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1acd9c0b-b265-4e28-b002-046395886420/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d14023f8-b298-4a9e-b372-19f4597c2025/open Lot Information
ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር ግቢውን ለማስጠበቅ የጥበቃ አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶች አወዳድሮ መቅጠር ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለጥበቃ አገልግሎት ለመቅጠር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማህበራችን ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር
Catholic Relief Services (CRS) Ethiopia is Inviting Experienced Vendors, Wholesalers, and Producers to Enter Into a One-year Framework Agreement for the Supply of Maize (9,516.42MT), Yellow Split Peas (793.04MT), and Fortified Edible Sunflower Oil (387,903 Liters).
Reporter (Sep 02, 2026) TENDER NOTICE One year Framework Agreement for Provision of maize, yellow Split peas and fortified Edible
VSF Germany Invites Interested Firms or Freelancers to Provide Consultancy Services for the Phased Final Evaluation of the US State Department Funded ‘Drought Emergency Response and Recovery Project (DERR BOASS)’.
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION TO CONSULTANCY SERVICES FOR THE PHASED APPROACH OF FINAL EVALUATION OF US STATE DEPARTMENT FUNDED-DERR
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል
Reporter (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም
ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ. የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች በጠቅላላ ጉባዔ ሪፖርት ማቅረብ ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች
የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ (AECID) ድጋፍ በሼዳ ቀበሌ፣ ቢጣ ወረዳ፣ ካፋ ዞን 20 ዘመናዊ የንብ ቀፎዎችን ለማቋቋም የሚያስፈልጉ ቁሳቁሶች፣ መሣሪያዎችና አገልግሎቶች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ