Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር — 01/22/27 የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ ያገለገሉ የተለያዩ አቅም ያላቸው ጀነሬተሮች፣
አማራ ባንክ አ.ማ. የጥበቃ ሰራተኛ አገልግሎት አቅራቢ ድርጅት፣ የፅዳትና የተላላኪ ሰራተኛ አገልግሎት አቅራቢ ድርጅት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በመለየት ውል ስምምነት ፈፅሞ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) ሀገር አቀፍ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ አባ/ግፋማመ/ሀግጨ/025/2026 (1) አማራ ባንክ አ.ማ አዲስ አበባ ከተማን ጨምሮ
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ለሰጠው የብድር ማካካሻነት የተረከባቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የቤቶች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 01-2026/27 ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ለሰጠው የብድር ማካካሻነት በአዋጅ ቁጥር
SOS Children’s Villages Ethiopia is Inviting Bids from Grade 6 and Above Building Contractors for the Renovation of Classrooms at Gemeto Galli Primary School Located in Hawassa.
2merkato.com (Aug 17, 2026) INVITATION TO TENDER FOR CLASSROOM RENOVATION WORK FOR GEMETO GALLI PRIMARY SCHOOL IN HAWASSA, ETHIOPIALOCATION: SOS
The R&D Group, in Partnership with Hybrid Designs and the Mastercard Foundation Under the EDGE Program, is Seeking Qualified Local and International Firms to Organize and Execute an International B2B Engagement Between Ethiopian Outsourcing Enterprises and Indian BPO/outsourcing Firms.
2merkato.com (Aug 17, 2026) TENDER INVITATION Assignment Title: Consulting Assignment: International B2B Engagement with Indian Outsourcing Firms Tender Reference No.:
በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የሞጆ ሎጀስቲክስ ማዕከል ለ2019 በጀት አመት የሚውሉ የተለያዩ የጽዳት እና የጽህፈት መሳሪያዎችን በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር– ESLSE/P&I/REQ/2025/37354 በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የሞጆ ሎጀስቲክስ
Hibret Bank is Inviting Interested Vendors to Bid for the Supply of PIN Mailers.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/011/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to bid
The Embassy of the United States of America is Holding an Online Auction for Furniture, Appliances, and Other Items on August 24, 2026, from 08:00 to 16:00.
Reporter (Aug 16, 2026) U.S. EMBASSY ONLINE AUCTION https://online auction.state.gov/Furniture and Appliances On 24 of August 2026 from 08:00-16:00 The
Hibret Bank Invites Interested Vendors to Bid for the Supply of Water Dispensers.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/013/2026 Hibret Bank would like to invite interested venders to bid