Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference
Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፡– አግጨ/005/ኦኩስፋ‐2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL,
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL, OIL & LUBRICANTS ግዥ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Harari People Regional State Transport and Road Development Bureau is Inviting Sealed Bids from Qualified Contractors (Category RC/GC 6 to RC/GC 4) for Three Construction Projects: Arategna to Hamaressa Walkway (Lots 1-4), Arategna to Fedis Road Walkway & Road Junctions (Lots 1-2), and the Dashen Bank – Kolkole Tera – Bote Asphalt Road.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: HTRDB/03/19 1. The Harari People Regional State has allocated
በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር የሀዌላ ቱላ ክ/ከተማ ፋይ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ግዥ ለመፈጸም ለመስኩ ህጋዊ ፈቃድ ያላቸው አቅራቢዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር የሀዌላ ቱላ ክ/ከተማ ፋይ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ግዥ ባቀዱት መሰረት
የኢትዮጵያ ኢንጂነሪንግ ኮርፖሬሽን የማስተዋወቂያ ቁሳቁሶች ህትመት እና አቅርቦት በግልጽ ጨረታ በማሕቀፍ ግዥ አወዳድሮ ለአንድ አመት ውል በመግባት የማስተዋወቂያ እቃ ከነ ህትመት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ግ.ጨ/ኢ.ኢ.ኮ/02/2019 የኢትዮጵያ ኢንጂነሪንግ ኮርፖሬሽን የማስተዋወቂያ ቁሳቁሶች ህትመት እና አቅርቦት በግልጽ
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miidhagaa Tolaa Bara Baajataa 2019tti Meeshaaleegaragaraa Caalbaasiin Dhiyeessisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Bahaatti kan argamu Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miidhagaa Tolaa Bara Baajataa
በሸገር ሲቲ ገላን ክፍለ ከተማ የአንዶዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መሥሪያ ቤቶች ለተለያዩ አገልግሎቶች የሚወሉ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የቢሮ ዕቃዎች እንዲሁም የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች፣ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ የመኪና እና የሞተር ሳይክል ጎማዎችና፣ የምልሻ ሙሉ የደንብ ልብስ ማለትም ጫማ፣ ካልሲ፣ ቀበቶ እና የውስጥ ቲሸርት ግዢ ከአገር ውስጥ ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፤ 01/2019 በሸገር ሲቲ ገላን ክፍለ ከተማ የአንዶዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
በቂርቆስ ክ/ከተማ ወረዳ 05 መሰረተ /ኢትዮጵያ /ቅ/አ/አ/መ/ደረጃ/ት/ቤት ደንብ ልብስ፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች እና አላቂ የት/ት ዕቃዎች፣ አላቂ የህክምና ዕቃዎች እና የላብራቶሪ ዕቃዎች፣ የሌሎች የጽዳት ዕቃዎች፣ ለሽልማት ስጦታ እና የልዩ ልዩ ክበባት ግባአት፣ የጥገና ስራዎች እና ሻይ እና ቡና ክበብ (ካፌ) መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ቁጥር ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2018 ሎት -01 ደንብ ልብስ ሎት -02 አላቂ
የተለያዩ ንብረቶች (ኮምፒዩተር ነክ እና ሌሎች ንብረቶች) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ነጻ ሀ/ የተ/የግ/ማህበር እና የፍ/ባለዕዳ ናትናኤል ወርቁ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Tokkee Kuttaayee Bara Baajata 2019tiif Meeshaalee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Tokkee Kuttaayee Bara Baajata
Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee Manneen Hojii Kutaa Magaalaa Fi Waajjira Mana Qopheessaa Bara Baajataa 2019f Kan Oolu Meeshaalee Gosa Adda Addaa(meeshaalee Dhumeeyyii, Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Elektirooniksii Biiroo Keessaa, Farnicharoota Biiroo Keessaa Fi Gommaa Konkolaattotaa) Caalbaasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Beeksisa Caalbaasii IfaaLakkoofsa Caalbaasii: 01/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee manneen