Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference
Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፡– አግጨ/005/ኦኩስፋ‐2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL,
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ FUEL, OIL & LUBRICANTS ግዥ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የድሬዳዋ አስተዳደር ትራንስፖርትና ሎጂስቲክስ ባለስልጣን በድሬዳዋ አስተዳደር ውስጥ የድሬዳዋ የጭነት ተሽከርካሪ ማቆሚያ ተርሚናል ኮንስትራክሽን ፕሮጀክት (የG+4 ዋና ህንፃ፣ G+0 የፖሊስ ጣቢያ ህንፃ፣ G+1 ክሊኒክ ህንፃ እና ዘመናዊ ጋራዥ ከነ ላቫጆው የሱቅ ቢሮዎች እና ደረጃውን የጠበቀ 2 ነዳጅ ማደያ የግንባታ ስራ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ድ/ዳ/አስ/ት/ሎ/ባ 0008/2018 የድሬዳዋ አስተዳደር ትራንስፖርትና ሎጂስቲክስ ባለስልጣን በድሬዳዋ አስተዳደር ውስጥ የድሬዳዋ
Ethiopian Investment Commission፡ Procurement of Desktop Computer Core I7
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5cd13ad5-96a0-437b-a1ed-4e4237acf9f6/open
በሰሜን ጎጃም ዞን የዱርቤቴ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች እንዲሁም የትልልቅ መስመሮች የውሃ መገጣጠሚያ እና ሄንስንግ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ድርጅቶችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎጃም ዞን የዱርቤቴ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለዱርቤቴ ከተማ
የአብክመ ገንዘብ ቢሮ ተሽከርካሪዎች ላይ የሚገጠም GPS በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያቁጥር ግጨ 03/2018 የአብክመ ገንዘብ ቢሮ ተሸከርካሪዎች ላይ የሚገጠም GPS በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ
Wollega University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Machinery
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b8c82b9-5bf7-4b55-a17b-67107a671fcb/open Invitation to
Amref Health Africa Ethiopia Office Invites Bids for the Provision of Market-oriented Digital Skills Training, Internship Placement, and Employment Linkage for Youth in Addis Ababa.
2merkato.com (Mar 11, 2026) INVITATION TO BIDTENDER NO. AMREF_ET/11/03/2026-008 PROVISION OF MARKET-ORIENTED DIGITAL SKILLS TRAINING, INTERNSHIP PLACEMENT, AND EMPLOYMENT LINKAGE
Livestock Development Institute Procurement of Uniforms
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bffba9f5-3fd6-4328-9fad-b3aae0f75a23/open Invitation to
የወረታ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ጽ/ቤት የመሬት ሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Bekur (Mar 09, 2026) የሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ የወረታ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ጽ/ቤት የከተማ ቦታ ስለመያዝ በደነገገው አዋጅ 72/2004
Mekelle University: Procurement of Tyre
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9f3775e5-fd92-483d-8588-4f0af54a7c0b/open Invitation to