Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
University of Gondar፡ Procurement Of Protocol Cloth
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/493a9eda-b1eb-40e2-ba2b-d92be290e6a4/open Lot Information
University of Gondar፡ Procurement Of Slate and Stylus /ስሌትና እና ስታይለስ/
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5d2b75c-8ebb-4370-a8ac-a0c0d6246bcf/open Lot Information
Waajjirri Maallaqaa Godina Booranaa Bahaa Tajaajilaa Waajiraa Bulchinsaa Godina Boorana Bahaatiif Bitta Meeshaalee Meeshalee Dhaabbii Adda Addaa Gamoo Waajjira Bulchinsa Godinanaaf Tajaajilu Bara Bajaata 2018tiif Caal-baasii Ifaatiin Wal-dorgomsisee Bituu Barbada
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Godina Booranaa Bahaa Tajaajilaa Waajiraa Bulchinsaa Godina Boorana Bahaatiif Bitta meeshaalee Meeshalee
Wajjira Galiiwwan Aanaa Martii Tubboo Bishaanii Kan Laastika Konteenara Sibiilaa Sibiilota Garagaraa Firiin Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 12, 2026) Caal-baasii Wajjira Galiiwwan Aanaa Martii B/B Lammaa Hamdaa fi Murtiin Abbaa Idaa Dhaabbata The Giviing
University of Gondar፡ Procurement Of Printer Toner
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74c76483-fb2d-4c2e-9d68-88733ffe636e/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Tyre
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74400f44-cbfd-4c60-8e75-92669787ec33/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs: Procurement of USB-C Cable
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05b4ae71-377f-4fb6-be98-3897c6d8019e/open Lot Information
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Sanitary Items/የቆሻሻ ማስወገጃ በእጅ የማይነካ በእግር ተጭኖ የሚሰራ
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5c84f759-9326-4f2f-97df-54345f4d6d92/open Lot Information
የኢትዮጵያ አርቴፊሻል ኢንተለጀንስ ኢንስቲትዩት ኤ 6 ማስተወሻ ደብተር ሕትመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc64ff02-8606-4982-9417-92dad8c04d0f/open Lot Information