Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Abt Global LLC. is Requesting Proposals for Transportation Services.
Reporter (Mar 15, 2026) Request for Proposal (RFP) Provision of Transportation Services RFP No: RFP No-005-2026 Title: Provision of Transportation
ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) ግልፅ ጨረታ ወጣት ሴቶች ክርስቲያናዊ ማህበር በኢትዮጲያ (ወ.ሴ.ክ.ማ) አለማቀፋዊ ይዘት ያለው በበጎ ፍቃደኝነት የሚንቀሳቀስ መንግስታዊ ያልሆነ
ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መስሪያ ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና (እድሳት) የሚያስፈልገው በመሆኑ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቡና ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር የዋናው መ/ቤት መግቢያ መንገድ እና የግቢ አጥር የውስጥ ግድግዳ ጥገና
The Intergovernmental Authority on Development (IGAD) Seeks Consulting Services for the Design and Supervision of Water Supply System Rehabilitation and Establishment in Lagsure Kebele (Oromia Region) and El Kalu Kebele (Somali Region), Moyale Woreda, Ethiopia.
Capital (Mar 15, 2026) Publication date: 10th March 2026 Country: Ethiopia Project Executing Agency: The Intergovernmental Authority on Development (IGAD)
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Kinds of Items
Fortune (Mar 15, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders
Awash Bank Invites Sealed Bids for the Supply of Leather Shoes (male, Female, and Motor Biker Boots – Lot 1), UPS 20KVA (Lot 2), and UTP Cable Cat6 (Lot 3).
Fortune (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPET ITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB/29/2025/26. 1. Awash Bank
በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Mar 14, 2026) በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 04 ፋይናንስ ፅ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት ሁለተኛ ዙር የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/07bf3ff4-0517-40c6-97c8-f2e6b27058e7/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Food Items
Government (Mar 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19b2ee69-b327-4cca-9c08-7edb3891f4b0/open Lot Information