Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
PUBLIC SERVICE AND HUMAN RESOURCE DEVELOPMENT OFFICE: Procurement of Loading Unloading Service
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/125066dd-c5a6-415c-ae56-238b2407f45a/open Invitation to
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Suppliers to Bid for Aluminum and Glass Office Partition Modification and Installation Works on the 7th, 8th, and 9th Floors of Their Existing Building in Addis Ababa.
2merkato.com (Aug 29, 2026) Tender Notice Date: 29 August 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magalaa Calalaqaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisaa Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Beetel Kinfuu fi M/A/Idaa Obbo Kiflee Isheetee gidduu dhimma falmii raawwii
Mana Murtii Aanaa Walisoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa caalbaasii R/Himattuun Aadde Maskaram Taaddasaa fi R/himatamaan Tokkummaa Hayileefi jidduu Lixaan Waldaa Aksiyoonaa Liqii
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau: Procurement of Event Management Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/02bcbbb0-cba5-4c21-8a48-343019f75c7c/open Invitation to
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau: Procurement of Awarding Materials
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b1036a45-9870-4b0d-a6ae-a4e297f8e564/open Invitation to
Ethiopian Coffee and Tea Authority፡ Procurement of Research and Studies Consultancy Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1b2b5df7-9c6e-4d0c-880a-01a6001552e4/open Invitation to
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mooyyalee Meeshaalee Dhumeeyyii Biiroo Keessaa,dorgomsiisuun Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mooyyalee Meeshaalee Dhumeeyyii Biiroo Keessaa, Meeshaalee Dhaabbii, Meeshaalee Elektirooniksii fi
Ministry of Peace: Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/02a5d668-e5f8-46b9-bda4-dc33da53ce02/open Lot Information