Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/050/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተሽከርካሪ ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ
ቡና ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ሂሩት ሽበሺ እና በፍ ባለዕዳ እነ ብዙነሽ ጥበቡ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/201039 28/08/2017
የቦታው ስፋት 86.50 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Aug 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bc6842f0-7e31-4623-ba4d-0e56a37424b7/open Invitation to Bid Procurement of Catering Services Procurement Reference No: FTVETI-NCB-NC-0001-2019-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Procurement of Catering Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
UNDP Ethiopia is Seeking Qualified National Individual Consultants for Three Distinct Roles.
Fortune (Aug 16, 2026), Capital (Aug 16, 2026) Procurement Notice for Recruitment of Individual consultants. UNDP Ethiopia is recruiting Individual
Federal High Court: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f20b90f-9209-4f9b-acf4-1bc1b9b563d3/open Lot Information
በሲዳማ ብ/ክ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብ/ከ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን
ኦሮ-ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ የውጭ ኦዲት አገልግሎት እና የ5 ዓመት ስትራቴጂክ ዕቅድ ዝግጅት አማካሪዎች ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የክፍት ጨረታ ማስታወቂያ ኦሮ–ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ በሚከተሉት የአማካሪነት አገልግሎቶች ላይ ብቁና በሕግ የተመዘገቡ አማካሪ ድርጅቶችን በአገር
Addis Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Supply of Stationery Materials (Lot I) and Printing Materials (Lot II).
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BIDBid No. AdB/OT/042/2026Dated August 16, 2026 Addis Bank S.C. invites all interested and eligible
Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Supply, Transportation, and Installation of a 200 M3 Circular Pioneer Water Tank (Zincblende Steel) and the Drilling of One Borehole for the Laukdong Refugee Community in the Gambela Region.
Reporter (Aug 16, 2026) ANNEX GEN 11: Tender NoticeReference: PC-4052 -PR4721 Item number and title: LOT 1- Circular Pioneer Water
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የጣውላ ምርት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጣውላ ምርት ሽያጭ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር OFWE/XA01/2019 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bc3449b4-10a3-416a-9fc1-e9cbf8f2770c/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/886dc930-71c7-4fed-b787-b9f2903a6617/open Lot Information