Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.

የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ በከተማው ውስጥ በሚሰጠው ስምሪት መሰረት በጽዳት ማህበራት ከቤት ለቤት የሚሰበሰበውን ደረቅ ቆሻሻ በተሽከርካሪ በመቀበል እስከ ቆሻሻ ማስወገጂያ ቦታ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት የሚፈልጉ ድርጅቶችን/ማህበራቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ውል ለማሠራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/050/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተሽከርካሪ ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ

ቡና ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Immigration and Citizenship Service Procurement of የጽዳት አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b68172-1389-41dc-893b-9ed9d8150bfe/open Lot Information

Ministry of Urban and Infrastructure: ለግቢ የመሆን የቆሻሻ መጣ ባለሁለት የመ/ቤቱ ሎጎ የተሰራበት መትከል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3b38db9b-ac0f-40b7-bba0-385041142152/open Lot Information

Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Mobile Wi-Fi Router and Power Bank T-1

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/fe41554e-b0fa-4b13-bc0c-3f4e62b5cc89/open Invitation for

Addis Ababa Road Authority Procurement of Wheel Bolt With NUT Double Cabin Pick Up

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/b74e9e17-8bf5-45ee-87c8-082fc29c797e/open   Invitation to

በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የእስፖንጅ ፍራሽ እና ቤርጋሞድ በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Dire Gazetta (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥርድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/07/18 በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም

አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የመድኃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/8145c461-1ce8-4ac2-abf5-0d099a3259d2/open Invitation for

Addis Ababa Road Authority Procurement of Gimbal T-1

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/1ffcf884-3147-4824-b7bc-a3a363a8f28b/open   Invitation to

Addis Ababa Road Authority Procurement of  Ring Light T-1

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/7eb05e21-2491-454b-ad89-9976ba5c5e42/open    Invitation

Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Car Spare Parts

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e07493c-dd76-473c-aaca-68110d059aba/open Lot Information