Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply of the following Items and Service. No Item Description Bid Reference
National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid For the procurement of different goods and services Nib International Bank would like to invite interested and eligible bidders for the
Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Goods & Services
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/023/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢቲሲኤል ሪል እስቴት ኃላ/የተ/የግ/ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ ሜክሲኮ አካባቢ የሚገኘው እና አገልግሎቱ ለመኖሪያ አፓርትመንት የሆነው ብሎክ ላይ የሚገኙ የአፓርትመንት ቤቶችን በከፊል በተጠናቀቀ ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) 2ኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ ሜክሲኮ አካባቢ የሚገኘው እና አገልግሎቱ ለመኖሪያ አፓርትመንት የሆነው
አንድ ሚሊዮን ብርቱ (One Million Birtu (OMB) ኮንፕሬሄንሲቭ ሄልዝ ፖስት (Comprehensive Health Post) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የቤሌላ ኮንፕሬሄንሲቭ ሄልዝ ፖስት ግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ 1. የሥራው ዓላማ አንድ ሚሊዮን ብርቱ (One Million
የኢትዮጵያ የባሕር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ በድርጅቱ ባሕር ዳር ቅርንጫፍ ዘመናዊ G+2 ሁለገብ አገልግሎት መስጫ ሕንፃ በማስገንባት አገልግሎት ላይ ያዋለ ሲሆን ቅርንጫፉ ከሚገለገልበት ውጪ ያሉ ቢሮዎችን፤ ቴራሶችን እና ባዶ ቦታዎችን እና የመሳሰሉትን ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ለተለያየ አገልግሎት የሚከራዩ ንብረቶች የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር OR 01/2018 ድርጅታችን የኢትዮጵያ የባሕር
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Trellix Antivirus License Renewals for VDI Users and Servers.
Addis Zemen (Jul 29, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02558 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት የጨረታ ቀንና ሰዓት ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ማረሚያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለወ/ሪት ፅዮን ጌታቸው የዳቦ መጋገሪያ ማሽኖችና
Dashen Breweries S.C Invites Qualified General and Road Construction Work Contractors (Grade 6 and Above) to Bid for Boreholes Road Maintenance Work Located in Debre Berhan Town.
2merkato.com (Jul 29, 2026) Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified General and Road construction work contractors’
በምስራቅ ሐረርጌ ዞን ጎሮ ሙጢ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የቢሮ ቋሚ እቃዎች አና የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የተለያዩ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የመኪና እና የሞተር ሳይክሎች ጎማዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በምስራቅ ሐረርጌ ዞን ጎሮ ሙጢ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት በስሩ
Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d66aa7d-ebfb-47cd-ae9f-d9ce16084b99/open Lot Information
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 04/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ