Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ   ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት   ጨረታው

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ  አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና ጎማ እና ባትሪ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር መያዣ የያዛቸውን መኖሪያ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሽያጭ ጨረታየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AP-01/2025/26) የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በብድር መያዣ የያዛቸውን

Wolkite University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/302ac8af-2112-4565-a2ef-6d54c5d82162/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e16ec24-aa56-4acf-90ff-9f47b61d392b/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/120815a1-6c82-4078-844c-c6aa8df2f03b/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d07a9525-ebb8-45aa-8528-905efc3664b8/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Exercise Books 50 Sheets, Pen, and Bag

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a507792f-34c8-4b04-9381-ecd1df4beec9/open Lot Information

ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በተለያየ ወቅት የሚያካሂዳቸውን ዓመታዊ መደበኛ፣ እንዲሁም ሌሎች ያልታቀዱ ድንገተኛ ሁነቶችን በፎቶ እና በቪድዮ በከፍተኛ ጥራት በመቅረጽና ኤዲት በማድረግ የሚያስረክበው ድርጅት አወዳድሮ ከአሸናፊው ጋር ለአንድ ዓመት የሚቆይ ውል (ኮንትራት) መፈራረም ይፈልጋል