Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ ትብብር ጽ/ቤት ያገለገሉ መኪኖች እና ሞተር ሳይክሎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the Horn of Africa – Groundwater for Resilience Project. The Scope Includes Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Three Lots.
Ethiopian Herald (Aug 15, 2026) Request for Bids Small Works (One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia
በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ-ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት ቆይታ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ–ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት የቢሮውን የሥራ እንቅስቃሴ ለማሳለጥ የሚያስፈልጉ ልዩ ልዩ የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎችን በ1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር፡- ፍ/ቢ/ጨ/ቁጥር 001/2019 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ ለ2019 በጀት
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Olgahissa (Yabello Woreda) in the Borena Zone, Oromia.
Ethiopian Herald (Aug 15, 2026) Request for Bids Small Works (One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia
Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 Meeshalee Adadaa Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisaa Caalbaasii 1ffaa Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 tti seekterota Aanichaa
Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19af28b4-581f-41ef-8089-0b46fcd1c02c/open Lot Information
Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of Tyre
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3f3e353-b8a3-414b-8fcd-8f2d01d2eeb6/open Lot Information
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት 148 ካሬ ግራናይት ደረጃውን በጠበቀ መልኩ የሚነጠፍ እና ከርቭ እስቶኑን ጨምሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74818be7-0eeb-4e3b-88b0-eff6d7ac93ae/open Lot Information