Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ   ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት   ጨረታው

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ  አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎችን እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎችን እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ

የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ማስተካከያ

Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ማስተካከያ በፍ/ባለመብት አቶ ጥላሁን ባህሩ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘመድኩን አስቻለው በሚል ነሐሴ

The Delegation of the European Union to Ethiopia Invites Tenders for the Sale of a Used MOSA 15 KVA Generator and a Toyota Land Cruiser Hard Top 4×4 Vehicle.

The Reporter (Aug 15, 2026) Addis Ababa, Ref.: ETH/ECHO/2026/040/SM/th TENDER FOR SALE USED GENERATOR AND VEHICLE The Delegation of the

Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Purchase of Modified Starch.

The Reporter (Aug 15, 2026) 2nd BID Invitation Ref. No. WVD-32/2017-Oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested

የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ የቢሮውን ተሽከርካሪዎች ስምሪት አና ክትትል ለማድረግ ያመች ዘንድ በተሽከርካሪዎች ላይ የሚገጠም ጅ.ፒ.ኤስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ከመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ የቢሮውን ተሽከርካሪዎች ስምሪት አና ክትትል ለማድረግ

ካርተር ሴንተር ኢትዮጵያ ያገለገሉ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

The Reporter (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ካርተር ሴንተር ኢትዮጵያ በተለያዩ የጤና ዘርፎች ላይ የሚሰራ ድርጅት ሲሆን ከዚህ በታች

የኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና ሰው ሃብት ልማት ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ላይ ህጋዊ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

The Afar Pastoralist Development Association (APDA), in Cooperation with the Ethiopian Humanitarian Fund (EHF), Invites Eligible Bidders to Supply Dignity Kits for a Project Focused on Community-driven Protection and Recovery for Vulnerable and Displaced Females in Magaale, Afar Region.

Godina Kibba Lixa Shawaatti Manni Murtii A/Ammayyaa Bara Baajata 2019 Meesha Bituu Barbaada.a

Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisa Caalbaasii Godina Kibba Lixa Shawaatti Manni Murtii A/Ammayyaa bara baajata 2019 caalbaasii marsaa 1