Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:

የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Mar 08, 2026) LOCAL COMPETITIVE BID INVITATION (RE-BID) Bid Ref No. 14/2025/26 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested and eligible bidders to procure CCTV System which are

Global Bank Ethiopia S.C. Invites Bids for the Supply and Installation of a CCTV System for its Branches.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply of the following Items and Service. No Item Description Bid Reference

National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በጅማ ዞን የነዲ ጊቤ ወረደ ገንዘብ ጽ/ቤት ኤሌክትሮኒክ ዕቃዎች፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የተለያዩ ፈርኒቸሮች፣ የቢሮ ውስጥ ዕቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር ጎማ፣ የሰራተኞች የደንብ ልብስ፣ የተለያዩ ሞተር ሳይክሎች፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ የቴ/ሞ ዕቃዎች እና Pump with Generator በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኮልፌ ቀራኒዮ ክ/ከተማ ወረዳ በ09 ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የ1ኛዙር ግልጽ ጨረታ የመስ/ቤታችን የ2019 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉት ማለትም፣ የተለያዩ የጽህፈት መሳሪያዎች የተለያዩ የፅዳት

በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የአብቹና ኘኣ ወረዳ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ህትመቶች፣ የጽዳት እቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ውስጥ ፈርኒቸሮች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮምፒዉተሮች፣ ጄኔሬተሮች፣ የግንባታ ዕቃዎች፣ የሥልጠና ዕቃዎች እና የሠራተኞች የደንብ ልብስ የመሳስሉትን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኮ/ቀ/ክ/ከተማ ወረዳ 11 ጤና ጣቢያ በ2019 ዓ.ም የስራ ዘመን የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ቁሳቁሶችን፣ አላቂ የፅህፈት መሳሪያ፣ የደንብ ልብሶችን፣ የፅዳት እቃዎችን፣ ቋሚ እቃዎች ግዥ፣ ህትመትና መፃሐፍቶችን፣ የመኪና ኪራይ፣ የጉልበት አገልግሎት፣ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ግዥ እንዲሁም የመስተንግዶ አገልግሎት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የሰዴንሶዶ ወረዳ ፍርድ/ቤት በ2019 የበጀት አመት የተለያዩ የደንብ ልብስ፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች (ፈሪኒቸር)፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችና የመሳሰሉት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

አንቆርጫ ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001 በየካ ክፍለ ከተማ በወረዳ 10 ት/ጽ/ቤት አንቆርጫ  ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019

ሜልባ ፕሪንቲንግ፣ ፐብሊሽንግና ፓኬጄንግ አ.ማ. የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) ማረሚያ ዓርብ ነሐሴ 8 ቀን 2018 ዓ/ም ገፅ 33 ላይ ሜልባ ፕሪንቲንግ፣ ፐብሊሽንግና ፓኬጄንግ አ.ማ

Ministry of Foreign Affairs: Procurement of Furniture

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c701c043-bce0-40f7-a73c-dbe505805f2b/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a16b0219-96c5-402b-a376-4baa8d5d1b99/open Lot Information