Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c28dbf12-1b05-4aa3-9a7c-3a83dd0a55c3/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0079-2018-PUR Object of Procurement: Lot 79 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Office Supply

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002 ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል ሎት 5 የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ

ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ እና የኤሌክትሪክና የጥገና ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የማሽኖችና ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ሰንዳፋ ከተማ በንጋት ኮርፖሬትና ሌሎች ባለአክስዮኖች የተቋቋመው ላፓልማ ኃ.ተ.የተ የግል ማህበር የተባለው እና ለቢራና ለስላሳ

ላፓልማ ኃ.የተ.የግል.ማህበር የፋብሪካው ማሽነሪዎች፣ ተሽከርካሪ እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35d49aca-b420-4693-9420-7c8035931d65/open ” Invitation to Bid “ ወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ የቋሚ አላቂ እቃዎች

Goba Referral Hospital , Madda Walabu University Would Like To Procure Office Equipment and Accessories and Supplies

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ለመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የመኪና ኪራይ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት ለመኪና

በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን

በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ገ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የተለያዩ ሥራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026)  የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ዝ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የዲዛይን ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል።

Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Wood Shelf

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cba2aeb2-790f-40c3-8b62-bdebefae6786/open Lot Information

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Spare Parts

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/184a5fa0-6f3f-4683-972d-f470a5d0826e/open Lot Information

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Toner

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1eeb3a10-4544-4a5c-89af-0a1ee95fceeb/open Lot Information

Geological Institute of Ethiopia፡ Procurement Maintenance of HP/hard Disk

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2578423d-0132-4c04-b40a-33fa084aab80/open Lot Information

Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Sep 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/051711d5-20e3-462d-b385-30337b92be2b/open Lot Information