Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 08, 2026) LOCAL COMPETITIVE BID INVITATION (RE-BID) Bid Ref No. 14/2025/26 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested and eligible bidders to procure CCTV System which are
Global Bank Ethiopia S.C. Invites Bids for the Supply and Installation of a CCTV System for its Branches.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply of the following Items and Service. No Item Description Bid Reference
National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ እስካቫተር (EXCAVATOR) ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ እስካቫተር (EXCAVATOR) ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
የህዝብ መዝናኛ ቦታዎች አስተዳደር ኮርፖሬሽን በስሩ ያሉትን ለተለያዩ ፓርክ ውስጥ ያሉ ሱቆች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኪራይ ማስተላለፍ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 83 የህዝብ መዝናኛ ቦታዎች አስተዳደር ኮርፖሬሽን በስሩ ያሉትን ለተለያዩ ፓርኮች
ጉምቢ እህል ድርጅት ስንዴ እና በቆሎ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ጉምቢ እህል ድርጅት (Dhabbata Gumbii Midhaanii) በቅርቡ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ተመስርቶ ወደ
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አበበች ደንበሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አዳነች ደንበል መካከል
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ናርዶስ ግርማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሸዋንግዛው ተከሉ መካከል ስላለው የፍርድ
Mercy Corps is Seeking Suppliers for Seed Distribution in Tigray and Somali Regions, and for the Procurement of a Toyota Rav4 Hybrid Electric Vehicle.
2merkato.com (Mar 12, 2026) Date: 11th March 2026Reference No.: ET01/PR164636/2026ET01/PR164652/2026ET01/PR164846/2026 Tender Notice Mercy Corps is a non-religious, non-profit and non-governmental
Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Uniforms
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4fe30e8d-f882-4fa2-8368-dbadd0b687e1/open Invitation to
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣ አሮጌ ጎማዎች እና ባዶ በርሜሎች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ጭ/ሪ/ግ/ጨ/-004/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣
ዲ ኤም ኢ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ በጉለሌ ክፍለ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ስራዎች ጽ/ቤት የወረዳ 4 አፄ ልብነ ድንግል አንደኛ ደ/ት/ቤት፤ የቀድሞ ወረዳ 5 በአሁኑ ወረዳ 4 አዲስ ብርሃን ት/ቤት እና የወረዳ 7 ሀምሌ 19/67 ት/ቤት የጂ+0 የመመገቢያ አዳራሽ ግንባታ ስራ በተፈጠረ ዲፈረንሻል ሴትልመንት ምክንያት የግንባታ ውል መቋረጡ ተከትሎ የግንባታው ስራ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) አስቸኳይ የማስተካከያ ጥሪ ማስታወቂያ ድርጅታችሁ ዲኤም ኢ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ በጉለሌ ክፍለ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ