Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/021/2018 ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ ስም አበዳሪ ቅርንጫፍ   ለጨረታ የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታ መነሻ ዋጋ በብር ጨረታው የሚከናወንበት   ጨረታው

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ለማንፋክቸሪንግ አገልግሎት የሚያገለግል መጋዘን መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ  አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ

ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ስፋቱ 642 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቤል መስፍን እና በፍ/ባለዕዳ እነ ካሳሁን አራጌ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

Finchaa Sugar Factory Now Invites Sealed Bids from Prospective Bidders for the Supply (CFR Djibouti) of Different Items.

Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) INVITATION FOR INTERNATIONAL COMPETITIVE BID IFB. NO. OT/06/2026 1. Finchaa Sugar Factory has allocated a

University of Gondar: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/408c8389-09d6-4d10-acd0-8aef243d3814/open Invitation to

የቦታው ስፋት 3000 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ፍቃዱ አበራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ት ሚኒያ አበራ መካከል ስላለው

የአ/ምንጭ ልዩ ፍላጎት ትም/ቤት በ2019 ዓ.ም ቁርስና ምሳ ለማቅረብ ምግብ ቤቶችን እና ቁርስ ቤቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የአርባ ምንጭ ልዩ ፍላጎት ት/ ቤት ማስታወቂያ የአ/ምንጭ ልዩ ፍላጎት ትም/ቤት በ2019 ዓ.ም የትምህርት ዘመን

Ethiopian Public Service University: Procurement of Machinery

Government (Aug 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ef1fa9f8-317f-404f-8987-cfbc2ea53a1a/open Invitation to

Ethio Telecom is Inviting International Competitive Bids for the Procurement of Advanced Sales Training. The Training Covers Two Main Areas: Business Analytics & Monetization of VAS (Advanced) and Digital Distribution Business Management (Advanced).

የነገሌ አርሲ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ  የነገሌ አርሲ ከተማ ገንዘብና ፅ/ቤት በከተማችን ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች 1ኛ ዙር

Ija Developer is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of Car Rental Services.

Addis Zemen (Aug 28, 2026) National Competitive Bid Reference Number: -NCB/IJA-003/2018/2026  Ija Developer has secured a budget for the procurement