Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b09b5526-1865-4609-8f53-c7153487bbd0/open Reference Number: LDI-NCB-G-0079-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: LDI-NBCBID-2018/002/ Procurement Information Procurement Type:

Livestock Development Institute: Procurement Of Printing Products /የተለያዩ የህትመት ስራዏቸ /002/ 2018

Addis Zemen (Mar 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T604 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን አወዳድሮ በረጅም ጊዜ ውል ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት

በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Peace፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8942808d-7ef5-47b9-a75e-3cc95a8e284c/open Lot Information

Wollo University፡ Procurement of Furniture

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c182d407-f308-46f1-a71d-56eccd223c39/open Lot Information

የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 101

የቦታ ስፋት 78.59 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ትዕግስት ጣሰው እና የፍ/ባለዕዳ ስመኝ አሰፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

Ministry of Water and Energy Would Like to Notify Bid Amendment for RFB Reference No.: ET-MOWE – PIT-562728-CW-RFB

Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) AMMENDMENT To Request for BidsSmall Works (One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን

የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የመኪና ኪራይ፣ የልጆች መጽሔት ህትመት፣ የዳይሬክተሪ ህትመት እንዲሁም የአክለሪክ ፎቶ ህትመት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-ኢፕድ 004/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት

The Harari Transport and Road Development Bureau, Through the Rural Connectivity for Food Security Program (RCFSP), Invites Grade 3 and Below Consulting Firms to Submit Expressions of Interest (EOI) for the Detailed Design and Construction Supervision of Rural Road Projects.

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት