Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ተሸከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን የብድር
HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure Solar Power System with All Accessories for Unleashing the Potential of Young Women (UP- WOMEN NCE) Project in Sidama Region
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID (Re Advertise) For the supply of Solar Power System with all accessories for
The Leaders in Teaching (LITE) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Vehicle Rental Service Providers for the Provision of Vehicles Under a Long-term Rental Agreement
Reporter (Aug 02, 2026) NVITATION TO BID Vehicle Rental Service for Long-Term Agreement BID# EDT/LITE/003/2026: The Leaders in Teaching (LITE)
ፀሐይ ኢንዱስትሪ አ.ማ ቃሊቲ ብረታ ብረት ፋብሪካ የድርጅቱን መዋቅር፣ የስራ ምዘና፣ የደሞዝ ስኬል እና አጠቃላይ የጥቅማ ጥቅም ማእቀፍ የሚያጠና ልምድ ያለው አማካሪ ድርጅት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የመዋቅር፣ የስራ ምዘና፣ የደሞዝ ስኬል፣ እና አጠቃላይ ጥቅማ ጥቅም አጥኚ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ፀሐይ ኢንዱስትሪ አ.ማ
Oromia Bank Would Like to Extension of Bid Closing & Opening Period
Reporter (Aug 02, 2026) Bid Extension The Procurement of Supply and Installation of Out-Door Digital Nameplate Bid Notice No. OT/01/2026-27
Imagine 1 Day International Organization is Looking for a Potential Supplier For: Digitization of Grades 9-12 Textbooks and Exam Preparation Contents Under Leaders in Teaching Ethiopia (LITE) Program
Reporter (Aug 02, 2026) Re-NVITATION FOR BID BID# I1D/OBP-036/2026) Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in
ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 02, 2026), Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0028/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ
HELVETAS Swiss Interoperation Would Like to Procure Tents/mobile Shop
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID For the supply & delivery of Tents/Mobile shop for Sunday Market to Job
ዓባይ ባንክ አ.ማ መኖሪያ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 79/2018 ዓባይ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ.97/1990 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች