Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 03 ብርሃንና ሰላም አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም. የትምህርት ዘመን ለሥራ የሚያስፈልጉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 03 ብርሃንና ሰላም አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Invites Interested Bidders To participate in a Closed Bid Exercise for the Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals.
Capital (Aug 16, 2026) INVITATION TO BID Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals REF. PRO32-3-PMU/26-5-1 The United
Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Production and Installation of Branch Counters and Aluminum Partition Work for a Duration of One Year.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING BID REFERENCE No. WB/SCM/024/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids
UNDP Ethiopia is Seeking Qualified National Individual Consultants for Three Distinct Roles.
Fortune (Aug 16, 2026), Capital (Aug 16, 2026) Procurement Notice for Recruitment of Individual consultants. UNDP Ethiopia is recruiting Individual
Federal High Court: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f20b90f-9209-4f9b-acf4-1bc1b9b563d3/open Lot Information
በሲዳማ ብ/ክ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብ/ከ/ መንግስት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን
ኦሮ-ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ የውጭ ኦዲት አገልግሎት እና የ5 ዓመት ስትራቴጂክ ዕቅድ ዝግጅት አማካሪዎች ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የክፍት ጨረታ ማስታወቂያ ኦሮ–ፍሬሽ ኢንተርፕራይዝ በሚከተሉት የአማካሪነት አገልግሎቶች ላይ ብቁና በሕግ የተመዘገቡ አማካሪ ድርጅቶችን በአገር
Addis Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Supply of Stationery Materials (Lot I) and Printing Materials (Lot II).
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO BIDBid No. AdB/OT/042/2026Dated August 16, 2026 Addis Bank S.C. invites all interested and eligible
Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Supply, Transportation, and Installation of a 200 M3 Circular Pioneer Water Tank (Zincblende Steel) and the Drilling of One Borehole for the Laukdong Refugee Community in the Gambela Region.
Reporter (Aug 16, 2026) ANNEX GEN 11: Tender NoticeReference: PC-4052 -PR4721 Item number and title: LOT 1- Circular Pioneer Water