Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣
የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open Invitation to Bid Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement
Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የክርስቲያን ሚሽነሪ ፌሎውሺፕ ኢንተርናሽናል (CMFI) ሲጠቀምባቸው የነበሩትን ሕንፃዎች፣ ቪላ ቤቶች፣ አፓርትመቶች እና ተያያዥ ንብረቶችን በጥቅል ባሉበት ለሲቪል ማህበረሰብ ድርጅት (CSO) ብቻ በጨረታ አወዳድሮ ለማስተላለፍ (ለመሸጥ) ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የንብረቶች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የክርስቲያን ሚሽነሪ ፌሎውሺፕ ኢንተርናሽናል (CMFI) ሲጠቀምባቸው የነበሩትን ሕንፃዎች፤ ቪላ ቤቶች፣ አፓርትመቶች እና
የምስራቅ ጎጃም ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት 200 ካሬ ሜትር ቦታ ላይ ያለ ቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ ፡– አቶ እንደግ አበባየሁ አፈ/ተከሳሽ አቶ አስማማው ጌታሁን መካከል ስላለው የአፈፃፀም ከስ
The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites National Competitive Bids for the Production of TV & Radio Commercials (Bid No. 20/2026/27) and Social Media Videos (Bid No. 21/2026/27).
Reporter (Aug 16, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation to National Competitive Bid 1.Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested
በአብክመ ጠቅላይ ፍ/ቤት የባህርዳርና አካባቢዋ ከፍተኛ ፍርድ ቤት 214 ካ/ሜትር የሆነውን ቦታ የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ —- እነ ሀይማኖት ጋሹ አፈ/ተከሳሽ—-ሙሉሀብት ገብሬ መካከል ስላለው አፈፃፀም ክስ ክርክር
የቦታ ስፋቱ 293 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብርቱኳን ተስፋዬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ መስፍን ተስፋዬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Abay Bank Invites Eligible Bidders for the Supply of Various Items Divided Into Three Lots: Lot 1 for Enterprise Software Licenses, Lot 2 for QR Scanner Stands, and Lot 3 for the Supply and Installation of Digital Signage.
Reporter (Aug 16, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bidding (NCB) Tender Ref. No: AB/PPM/05/06/2026-27 (1) Abay bank would like
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የገንዘብ ቢሮ በሰሜን ሸዋ ዞን የገንዘብ መምሪያ የመርሐቤቴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለመጀመሪያ ጊዜ የጽ/መሣሪያ እና (የመኪና እቃ በኮንትራት) በግልፅ ጨረታ አጫርቶ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የገንዘብ ቢሮ በሰሜን ሸዋ ዞን የገንዘብ መምሪያ የመርሐቤቴ ወረዳ
Ministry of Finance፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7593462f-6472-478c-a69a-524af12bee42/open Lot Information
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mayyuu Muluqqee Bara Baajataa 2019tiif Bittaa Meeshaalee Barruu, Meeshaalee Dhumataa Biiroo, Meeshaalee Eleektirooniksii, Faarniicharaa, Meeshaalee Qulqulinaafi Gommaalee Konkolaataa Madda Baajata Idileefi Fandiilee Garagaraatiin Seektaroota Mootummaa Aanaarra Jiraniifi Gandoota Baadiyyaatiif Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsisee Bittaa Gaggeessuu Barbaada
Addis Zemen (Aug 16, 2026) Kutaa Tokkoffaa Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa 001/2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mayyuu Muluqqee bara baajataa 2019tiif