Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b09b5526-1865-4609-8f53-c7153487bbd0/open Reference Number: LDI-NCB-G-0079-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: LDI-NBCBID-2018/002/ Procurement Information Procurement Type:
Livestock Development Institute: Procurement Of Printing Products /የተለያዩ የህትመት ስራዏቸ /002/ 2018
Addis Zemen (Mar 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T604 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን አወዳድሮ በረጅም ጊዜ ውል ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Equipment Across Three Lots: Lot-1 (Laptops, UPS, Scanner, Printer, and Heavy Duty Photocopier), Lot-2 (Servers), and Lot-3 (Professional Hybrid Camera System & LED Spotlight).
Addis Zemen (Aug 17, 2026) Invitation to BidProcurement reference number: Bid No.05/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) has
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ ሥራዎች ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡06/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ የቀራንዮ ጤና ጣቢያ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ ዕቃዎች፣ የፅሕፈት ዕቃዎች፣ የቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የህትመት ሥራዎች፣ የምግብ ግብዓቶች እና አገልግሎት ሥራዎች ዕቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኮ/ቀ/ክ/ከ/ቀ/ጤ/ጣ/ በ2019 በጀት ዓመት የመጀመሪያ ዙር ግልጽ ጨረታ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች አወዳድሮ
The Ethiopian National Association of the Blind (ENAB) is Seeking Competent, Certified, and Authorized Auditors or Audit Service Providers to Conduct an External Audit for the Fiscal Years from January 01, 2026, to December 31, 2028.
Addis Zemen (Aug 17, 2026) RE-ADVERTISEMENT BID NOTICE Invitation to Bid for External Audit Service The Ethiopian National Association of
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በስሩ ባሉ ዲስትሪክቶችና አከባቢያቸው የመንገድ ፕሮጀከቶች አገልግሎት የሚውል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ማ/ኢ/መ/ባ/ማሽ/001/19 መ/ቤታችን የማዕከላዊ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በስሩ ባሉ ዲስትሪክቶችና አከባቢያቸው የመንገድ ፕሮጀከቶች አገልግሎት
Wegagen Bank S.C. Invites Sealed Bids for the Production and Installation of Branch Counters and Aluminum Partition Work for a Duration of One Year.
2merkato.com (Aug 18, 2026) Wegagen Bank S.CINVITATION TO BIDNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGBID REFERENCE No. WB/SCM/024/26 Wegagen Bank S.C invites Sealed Bids
Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Purchase of Modified Starch.
Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) 2nd BID InvitationRef. No. WVD-32/2017-oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested bidders to
የዲላ ከተማ አስተዳደር ፋይ/ፕላ/ልማት መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት ለመምሪያዎች እና ለማዘጋጃ ቤት አገልግሎት የሚውል አላቂ ዕቃ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአላቂ ዕቃ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አላ/ዕ/ግዥ/001/2019 የዲላ ከተማ አስተዳደር ፋይ/ፕላ/ልማት
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ወንዶ ገነት ወረዳ በ2019 በጀት ዓመት ለሴክተር መ/ቤቶች በመደበኛ በጀት የስቴሽነሪ፣ የፅዳት፣ የፈርኒቸር እና የኤለክትሮኒክስ ዕቃዎች ሕጋዊ ተጫራቾችን በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ወንዶ ገነት ወረዳ በ2019 በጀት ዓመት