Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 08, 2026) LOCAL COMPETITIVE BID INVITATION (RE-BID) Bid Ref No. 14/2025/26 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested and eligible bidders to procure CCTV System which are

Global Bank Ethiopia S.C. Invites Bids for the Supply and Installation of a CCTV System for its Branches.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply of the following Items and Service. No Item Description Bid Reference

National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid For the procurement of different goods and services Nib International Bank would like to invite interested and eligible bidders for the

Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Goods & Services

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/023/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Messebo Cement Factory PLC (MCF PLC) Invites Eligible Bidders for the Supply of Various ICT Services and CCTV Camera Accessories.

Ethiopian Herald (Aug 16, 2026) INVITATION FOR BID RETENDER NO. 89/2018 Messebo Cement Factory PLC. (MCF PLC) invites eligible bidders

Ethio Telecom is Seeking Information from Qualified Suppliers Regarding an Optical Network Management System (ONMS) to Identify Technologies and Best Practices for Monitoring Optical Distribution Networks (ODN) and Metro Fiber Networks.

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

የአራት ኪሎ ስፖርት፣ ትምህርትና ሥልጠና ማዕከል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ አንሶላ፣ ብርድ ልብስ፣ የአልጋ ልብስ፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የስፖርት ማሽን ጥገና ዕቃዎች፣ ሳውንድ ሲስተም ሚክሰር እና ቅርጫት ኳስ ሪንግ ጥገና ዕቃዎችን እና የምግብ ግብዓቶች አቅርቦት ለአንድ ዓመት መግዛት ይፈልጋል

የሰበታ አዋስ ወረዳ ፍ/ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፣ የጽሕፈት መሣሪያ፣ የጽዳት አቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ አላቂ ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ት/ቢሮ በኮ/ቀ/ክ/ከተማ በወረዳ 10 መሠረተ ዕድገት ቅ/አ/አ/መ/ደረጃ ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለመሥሪያ ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር የተለያዩ የሲቲፒ ፕሌቶች፣ የልብስ ሳሙና፣ የእጅ/የገላ ሳሙና፣ ኦሞ፣ የመጸዳጃ ሶፍት እና ፈሳሽ ሳሙና ላርጎ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) የሀገር ውስጥ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር ኃየተ.የግ.ማህበር የተለያዩ የሲቲፒ ፕሌቶች፣ የልብስ ሳሙና፣ የእጅ/የገላ

በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የማና ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የማና ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ የመንግስት መስሪያ ቤቶች

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሀገራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ዕቃዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ሀገራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የተለያዩ ለቢሮ