Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ሞተር ሳይክሎችን የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣

የጉራጌ ሕዝብ ራስ አገዝ ልማት ድርጅት (ጉሕራልድ) በወልቂጤ ከተማ ግቢ ውስጥ የሚገኙ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን፣ ሞተር ሳይክሎችን፣ የመለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የጋረዥ ዕቃዎችን፣ ቸርኬዎችን፣ ባሌስትራዎችን እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶችን በኪሎ ግራም (በሚዛን) ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9ee31216-7100-43fb-80a2-5a594c590bbe/open  Invitation to Bid  Procurement of Food and Beverages Procurement Reference No: DBU-NCB-G-0075-2018-BID-OpenProcurement

Debre Birhan University፡ Procurement of Food and Beverages

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018  የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ

የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Amhara Media Corporation Wants to Notify Bid Closing and Opening Date Extension

Addis Zemen (Mar 08, 2026) Notice for Bid Closing and Opening date Extension Reference is made to Tender NO. AMC

በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ አዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት Underground Cooper Cable 3*300/150 Mm የሆነ በመሬት ውስጥ የሚቀበር የኤሌክትሪክ ማስተላለፊያ ገመድ አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር (ERCS) ብቁ እና ፍላጎት ያላቸው የመንግስት ድርጅቶችን፣ የግል ባለሀብቶችን፣ የሪል እስቴት አልሚዎችን፣ የፋይናንስ ተቋማትን እና ሌሎች ስትራቴጂካዊ አጋሮችን በአራዳ ክፍለ ከተማ (ፒያሳ አካባቢ)፣ አዲስ አበባ በሚገኘው ዋና መሬት ላይ ባለ ብዙ ፎቅ ቅይጥ አጠቃቀም ህንፃ የጋራ ልማት ለማድረግ የፍላጎት መግለጫ (EO) እንዲያቀርቡ ይጋብዛል

ሳማሪታን ቪዥን ከጃንዋሪ 1 ቀን 2025 እስከ ዲሴምበር 31 2025 ድረስ 2 ቦክስ ፋይል የያዘውን ሂሳብ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የኦዲት ስራ ማስታወቂያ ሳማሪታን ቪዥን የበጎ አድራጎት ድርጅት በኢትዮጵያ የበጎ አድራጎት ማህበራት ኤጀንሲ በቁጥር 6285

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ

Dashen Breweries S.C. Invites Interested and Qualified Bidders to Participate in a Tender for the Provision of Draught Equipment Services

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Dashen Breweries S.C. invites interested and qualified bidders to participate in a tender

World Vision International Ethiopia (WVE) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Materials

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Bid for pre-qualification PROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVE/FCO-1/SCM/001/26 World Vision International Ethiopia (WVE) is an

Adama Science and Technology University:የተፈጥሮ አበባዎች ከነእቃው የጣና ምርት ሆኖ ፕላስቲክ ያልሆነ ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5b819271-6145-461b-9c23-711c8bd29eee/open Lot Information

Adama Science and Technology University :Chemical and Other Inputs (Moer)

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c6868e72-bce8-4273-82c0-3f685a91e78c/open Lot Information