Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b09b5526-1865-4609-8f53-c7153487bbd0/open Reference Number: LDI-NCB-G-0079-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: LDI-NBCBID-2018/002/ Procurement Information Procurement Type:

Livestock Development Institute: Procurement Of Printing Products /የተለያዩ የህትመት ስራዏቸ /002/ 2018

Addis Zemen (Mar 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T604 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን አወዳድሮ በረጅም ጊዜ ውል ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት

በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር ለተቋሙ ስራ አገልግሎት የሚውሉ ሁለት (2) ዘመናዊ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ  ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር ለተቋሙ ስራ አገልግሎት የሚውሉ ሁለት (2) ዘመናዊ የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎችን

የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለሀዲያ ባህል ዘመን መለወጫ ያሆዴ በዓል ለማክበር የሀዲያ ብሔር ባህላዊ ልብስ፣ የሙዚቃ መሣሪያ እና ሳውንድ ሲስተም ከነሙሉ እስቴጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛትና ለመከራየት ይፈልጋል

The United Nations Children’s Fund (UNICEF) invites Bids for the Purchase of Lunch Boxes and Water Bottles.

Capital (Aug 30, 2026) INVITATION TO BID LITB-2026-9205739 Advertisement Open for LOCAL Procurement Topic- UNICEF (Ethiopia) wishes to request eligible

TNT Construction and Trading is Inviting Qualified Consultants or Firms to Submit Proposals for Brand Strategy, Corporate Identity, Company Profile, and Corporate Documentary Development Services.

The Ministry of Agriculture Invites Eligible Consulting Firms to Submit Expressions of Interest (EOI) for the Supervision and Contract Administration of the Construction of a Comprehensive National Laboratory (covering Plant Protection, Seed Quality, Pesticide, and Health Regulatory).

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for Procurement of Different Items.

Fortune (Aug 30, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and qualified bidders/suppliers for

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ

ብርሃንና ሰላም ማተሚያ ድርጅት ለሁለት ዓመት የሚቆይ የሠራተኞች መዝናኛ ክበብ የግብአት አቅርቦትና የመስተንግዶ አገልግሎት፣ ደንብ ልብስ (የሥራ ልብስ) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 023/18 ድርጅታችን ከዚህ በታች በሎት የተዘረዘሩትን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።

የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የቦቆሎ እና ንጹህ የስንዴ እህል በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 012/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ