Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 08, 2026) LOCAL COMPETITIVE BID INVITATION (RE-BID) Bid Ref No. 14/2025/26 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested and eligible bidders to procure CCTV System which are
Global Bank Ethiopia S.C. Invites Bids for the Supply and Installation of a CCTV System for its Branches.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
FSCSPCO – Kelem International School (KIS) invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Firms for the Procurement and Implementation of an Integrated School Management and Enterprise Resource Planning (ERP) System.
2merkato.com (Jul 28, 2026) FSCSPCO – KELEM INTERNATIONAL SCHOOL INVITATION TO BID Procurement and Implementation of an Integrated School Management
የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ ሌሎች አላቂ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የተሽከርካሪ ጎማና መለዋወጫዎች እና ሌሎች አላቂ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 ዓ.ም የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት
የቦታ ስፋት 181 ካ.ሜ. የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አቶ እዮብ በቀለ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ብርሃኑ ካሳዬ መካከል ስላለው
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የጋራዥ ቋሚ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ
የካፋ ልማት ማህበር የቆዩ አሮጌ ተሽከርካዎችንና ልዩ ልዩ ንብረቶችን በሎት በማከፋፈል በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የካፋ ልማት ማህበር በደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ክልል በካፋ ዞን በቦንጋ ከተማ በማህበሩ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ቢሮ የICT እና ኢንተርኔት እቃዎችን በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግዥ መለያ ቁጥር አብክመ /ኢቴቢ/ግ/ጨ/01/2019 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት
CORE Development Trading PLC is Inviting Proposals from Established Café Brands and Franchises to Lease a Premium Café Space Located at the CORE Ultra-Fast EV Charging Station in Kazanchis, Setoch Adebabay.
2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO BID (ITB) Commercial Lease Opportunity: Premium Café Spaceየጨረታ ጥሪ (ITB) የካፌ ንግድ ኪራይ በተመራጭ ቦታ
የመንግስት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ምዕራብ ሪጅን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ–ቁጥር 01/2019 የመንግስት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የምዕራብ ሪጅን ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/31473df0-4c84-47a2-889f-e28ddbee6b0b/open Lot Information