Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018 የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ
የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue: Procurement of Tyres
Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/183d6ec8-895a-47d1-9d5b-aa1f274df257/open Lot Information
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሙሉጌታ አበራ እና የፍ/ባለዕዳ አረብ ኮንትራክተርስ ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
The FDRE Information Technology Park Corporation (ITPC) Invites Bids for the Procurement of Vehicles.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bid (NCB) Client: FDRE, Information Technology Park Corporation (ITPC) Procurement
Gumbi Grain Organization is Inviting Qualified Audit Firms to Provide Audit Services for the Years 2018-2020.
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ANNOUNCEMENTAudit SERVICES-FIRMS SELECTIONBid No:- 002/2018 Gumbi Grain Organization need to Audit services for year 2018-2020.
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሰርቨር አገልግሎት የሚውል UPS በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ተጫራቾች፡–
ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018 ዓ.ም ያለውን ሂሳብ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የኦዲት ማስታወቂያ ናስር ያሲን ፋውንዴሽን ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም እስከ ሰኔ 30 ቀን 2018
የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት ልማት ፕሮግራም በግንባታው ዘርፍ ላይ የተሰማሩና መስፈርቱን የሚያሟሉ ሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ለማሰራት ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ማስታወቂያ የአዲሰ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን ከተማ አስተዳደሩ በልዩ ትኩረት እየተገበረ ለሚገኘው መጠነ ሰፊ የቤት
የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት አመት ከደረጃ 4 እና በላይ የሆኑ ተቋራጭ የህንፃ ግንባታ ስራ ለማሰራት፤ ለአንድ ጊዜ የግንባታ እቃ አቅርቦት ግዥ እና ለአንድ አመት የሚቆይ የህትመት ውጤት ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአብክመ ጤና ቢሮ ለደሴ አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል 2019 ዓ.ም በጀት
The Delegation of the European Union to Ghana is Inviting Tenders for the Supply and Delivery of Handheld Spectrometers Under Tender Dossier EUBAM-26-18.
2merkato.com (Jul 27, 2026) Invitation to Tender for “Supply and Delivery of Handheld Spectrometers” 26.07.2026 Deadline for submission of tenders: