Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የጨረታማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2018  የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ

የጉራጌ ዞን ገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለወረዳው አገልግሎት ሲሰጡ ቆይተው ብልሽት የገጠመውን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሃራጅ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0451-2018-BID-Open Lot Reference: ECC-NCB-NC-0005-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:

የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ ትብብር ጽ/ቤት ያገለገሉ መኪኖች እና ሞተር ሳይክሎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ

The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the Horn of Africa – Groundwater for Resilience Project. The Scope Includes Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Three Lots.

በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ-ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት ቆይታ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ–ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት የቢሮውን የሥራ እንቅስቃሴ ለማሳለጥ የሚያስፈልጉ ልዩ ልዩ የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎችን በ1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መፈጸም ይፈልጋል

The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Olgahissa (Yabello Woreda) in the Borena Zone, Oromia.

Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 Meeshalee Adadaa Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisaa Caalbaasii 1ffaa Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 tti seekterota Aanichaa

Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19af28b4-581f-41ef-8089-0b46fcd1c02c/open Lot Information

Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of Tyre

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3f3e353-b8a3-414b-8fcd-8f2d01d2eeb6/open Lot Information

የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት 148 ካሬ ግራናይት ደረጃውን በጠበቀ መልኩ የሚነጠፍ እና ከርቭ እስቶኑን ጨምሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74818be7-0eeb-4e3b-88b0-eff6d7ac93ae/open Lot Information