Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3ac68c95-a622-432a-bd4a-e8783ab3b819/open Reference Number: ECC-NCB-G-0266-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/G/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የተፈጥሮ አበባ ግዥ
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3a7966e-4c14-4ebb-bbf0-5d0f167204e0/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Federal High Court Would Like To Procure Uniforms
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጎባ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለከተማው ሴክተር መ/ቤቶች የሚያገለግሉ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጎባ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለከተማው ሴክተር መ/ቤቶች የሚያገለግሉ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ ዕቃዎች፣
The Industrial Parks Development Corporation (IPDC) Invites National Competitive Bids for the Supply of Various Stationery, Cleaning Materials, Vehicle Tires, and Batteries.
Addis Zemen (Aug 25, 2026) Invitation to Re-Bid National Competitive Bid (NCR) The Federal Democratic Republic of Ethiopia Industrial Parks
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳድር በለሚ ኩ/ክ/ከ/ወረዳ 14 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በመጀመሪያ ዙር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ለመከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ለሚ/ኩ/ክ/ከ/ወ/14/ፋ/ 563/2018 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳድር በለሚ ኩ/ክ/ከ/ወረዳ 14 ፋይናንስ
በጉለሌ ክ/ከተማ የእንጦጦ ፋና ጤና ጣቢያ የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በጉለሌ ክ/ከተማ የእንጦጦ ፋና ጤና ጣቢያ የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ
በማዕከላዊ /ኢ/ከ/መንግስት የጉራጌ ዞን የመንግስት ኮሚኒኬሽን ጉዳዮች መምሪያ የማህረሰብ ቴሌቪዢን ለማስጀመር የኤሌክትሮኒክስ ቁሳቁስ እቃዎች ግዢን ለመፈጸም ተጫራቾችን ለማወዳር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018-2019 በማዕከላዊ /ኢ/ከ/መንግስት የጉራጌ ዞን የመንግስት ኮሚኒኬሽን ጉዳዮች መምሪያ የማህረሰብ ቴሌቪዢን
በአራዳ ክ/ከተማ የወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት የፅዳት ዕቃዎች፣ የእስቴሽነሪ ዕቃዎች፣ የሰራተኛ የደንብ ልብስ፣ የመኪና ዕቃዎች፣ መስተንግዶ፣ የትራንስፖርት አገልግሎት፣ የድንኳን አገልግሎት፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ ህትመት፣ ኮምፒውተር ጥገና፣ የፈርኒቸር ጥገና ግዢ እና ቋሚ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአራዳ ክ/ከተማ የወረዳ 04 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት አመት በጨረታ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ሆፕሻይን ትሬዲንግ ለሰጠው የኦክስጂን ማምረቻ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የሁለተኛ ዙር የሃራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ሆፕሻይን ትሬዲንግ
The Somali Regional Livestock And Agricultural Research Institute (SORLARI) Invites Bids for Various Goods and Works.
Ethiopian Herald (Aug 25, 2026) Invitation for Bids (IFB) National Competitive Bidding (NCB) The Somali Regional Livestock And Agricultural Research
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 5 የሚገኘው አበበ ቢቂላ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን የተለያዩ እቃዎች አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 5 የሚገኘው አበበ ቢቂላ ጤና ጣቢያ የ2019 ዓ.ም