Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c28dbf12-1b05-4aa3-9a7c-3a83dd0a55c3/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0079-2018-PUR Object of Procurement: Lot 79 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Office Supply

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002 ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል ሎት 5 የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ

ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ እና የኤሌክትሪክና የጥገና ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የማሽኖችና ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ሰንዳፋ ከተማ በንጋት ኮርፖሬትና ሌሎች ባለአክስዮኖች የተቋቋመው ላፓልማ ኃ.ተ.የተ የግል ማህበር የተባለው እና ለቢራና ለስላሳ

ላፓልማ ኃ.የተ.የግል.ማህበር የፋብሪካው ማሽነሪዎች፣ ተሽከርካሪ እና ልዩ ልዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35d49aca-b420-4693-9420-7c8035931d65/open ” Invitation to Bid “ ወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ የቋሚ አላቂ እቃዎች

Goba Referral Hospital , Madda Walabu University Would Like To Procure Office Equipment and Accessories and Supplies

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ

Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Various Stationery and Sanitary Materials.

Addis Zemen (Aug 28, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02693 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 09/2019 የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2019 1. የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የምስራቅ ባሌ ዞን ጊንር ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተዘጋጀ የተለያየ ዕቃዎችን ግልፅ ጨረታ በማውጣት አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ፡001/2019 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የምስራቅ ባሌ ዞን ጊንር ወረዳ ገንዘብ

የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በእዣ ወረዳ በዳርቻና አጓጅተረህ ቀበሌ ውስጥ የሚገኝ የአቡሴ የባህር ዛፍ ደን ሽያጭ በግልፅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በእዣ ወረዳ በዳርቻና አጓጅተረህ ቀበሌ ውስጥ የሚገኝ

የነፃነት ጮራ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የነፃነት ጮራ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ ከዚህ በታች

ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የአርዘሊባኖስ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 28, 2026) ለአርዘሊባኖስ (Arzelibanos (Casuarina equisetifolia)) ዘር ግዢ የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የአርዘሊባኖስ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።

Ethiopian Electric Utility (EEU) Would Like To Notify Amendment on Bid No. EEU/Dist./ICB-003/2026/27

Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) Bid Amendment Bid No. EEU/Dist./ICB-003/2026/27 Procurement Name: Battery Energy Storage System (BESS) To All Prospective