Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል፡፡
የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ከዚህ በታች የተዘረዘረውን ዕቃ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ የዕቃው አይነት መለኪያ የጨረታ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ያገለገሉ የሬንጅ በርሜሎች መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕ/ጐጃም/ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር እና ዘይት ከአዲስ አበባ እና ከተለያዩ ከተሞች ወደ ደምበጫ ፣ፍ/ሰላምና ቡሬ ከተማ ለማጓጓዝ የሚከተሉትን መስፈርቶች የሚያሟሉ
በምዕ/ጐጃም/ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር እና ዘይት ከአዲስ አበባ እና ከተለያዩ ከተሞች ወደ ደምበጫ፣ ፍ/ሰላምና ቡሬ ከተማ ለማጓጓዝ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለ2ኛ ጊዜ በEASE PROJECT የተያዘውን ዕቅድ ለማስፈጸም አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዋችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Agricultural Transformation Institute (ATI) Invites Sealed Bids for the Supply of Pullet Developer Feed (270 Qtl) and Pullet Feed Layer-Phase I (270 Qtl).
Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) Invitation to National Competitive Bid /NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Lot 1: Fuel Truck with Trailer and Lot 2: Bulk Cement Truck with Trailer.
Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-038/2026) Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Road Construction Equipment Across Three Lots: Lot 1 (Double Drum Roller), Lot 2 (Pneumatic Roller), and Lot 3 (Asphalt Distributor).
Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-037/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of a Mobile Crusher Plant.
Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-039/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to
Ethiopian Customs Commission: Modjo Customs Procurement of Different Health and Safety Clothing/የተለያዩ የጤና እና ደህንነት አልባሳት ግዥ/
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e2a43be7-85f2-46ae-8b99-2bb8614ccc5d/open
Geneva Global Inc. (GGI-Eth) is Seeking Bids for the Supply and Delivery of 338 Electrical/Digital Sewing Machines (Zoje Machines A6000G or Approved Equivalent) for its LITE Program.
Ethiopian Herald (Aug 28, 2026) INVITATIO TO BID Geneva Global Inc. (GGI-Eth) is an international nongovernmental organization registered as foreign
በየካ/ክ/ከ ወረዳ 02 አስተዳደር የፋ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት አላቂ የቢሮ ዕቃ (እስቴሽነሪ)፣ ቋሚ ዕቃ (የአዳራሽ/ኮንፈረንስ ወንበር፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት ዕቃ፣ የትራንስፖርት አገልግሎት፣ ህትመት አገልግሎት፣ የዲኮር ስራ፣ ሞንታርቦ፣ ጄኔሬተር እና ወንበር ኪራይ አገልግሎት፣ የጥገና (የአይቲ) ስራ አገልግሎት፣ የመስተንግዶ አገልግሎት፣ የሰራተኞች ካፌ አገልግሎት፣ የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች እና ጌጣጌጥ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በየካ/ክ/ከ ወረዳ 02 አስተዳደር የፋ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት አመት አላቂ የቢሮ ዕቃ (እስቴሽነሪ)፣ ቋሚ
የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ የየማነብርሃን ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 01/2018 የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ የየማነብርሃን ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት ሎት 1. የደንብ ልብስ………………………10,000.00 ሎት
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን