Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት

በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c28dbf12-1b05-4aa3-9a7c-3a83dd0a55c3/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0079-2018-PUR Object of Procurement: Lot 79 Procurement

Construction Management Institute፡ Procurement of Office Supply

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002 ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል ሎት 5 የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ

ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ እና የኤሌክትሪክና የጥገና ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bid Extension for Request for Applications (RFA): Selection of Private Solar Developers to Install Solar Water Supply Pumps in Seven Communities Using a Lease-to-own Model Under the Solarizing Community Water Supply Project (Phase II), Implemented by Winrock International.

Ambo Farmers’ Cooperative Union is Seeking Qualified and Experienced Consulting Firms to Conduct a Comprehensive Feasibility Study for the Establishment of a Maize Processing Factory.

Addis Zemen (Aug 17, 2026) Consultancy Service Advertisement Ambo Farmers’ Cooperative Union invites qualified and experienced consulting firms to conduct

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ ሥራዎች ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡06/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት በአዋሽ ኦፕሬሽናል ነዳጅ ዴፖ ውስጥ የተለያዩ የሲቪል የግንባታ

የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የፕላስቲክ ባልዲ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፕላስቲክ ባልዲ (plastic bucket/container) ግዥ ዝርዝር Item No Description   unit quantity Location 1.

Ethiopian Airlines Group is Inviting Bids from Eligible Ethiopian Manufacturers for the Supply of Leather Belts for the Aviation Security Main Department (NISS) Personnel.

Ethiopian Herald (Aug 18, 2026) Invitation to Bid for the supply of Aviation Security main department (NISS) personnel leather belt

በምስራቅ ወለጋ ዞን የሌቃ ዱለቻ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሌቃ ዱለቻ ሴክተር መስሪያ ቤቶች የጽሕፈት፣ የጽዳት፣ አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ የሰራተኞች ደንብ ልብስ፣ የኤሌክትሮኒክስ፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ ሞተር ሳይክል፣ የክህሎት ትምህርትና፣ ሥልጠና ኮሌጅ ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማ እና የሞተር ሳይክል ጎማን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Waajjirii Maallaqaa Bul/M/Yaaballoo Bittaa Meeshaalee Tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaa Oolan Garaa Garaa Bituu Barbaada

Addis Zemen (Aug 17, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirii Maallaqaa Bul/M/Yaaballoo bittaa meeshaalee tajaajilaa waajjiraalee mootummaa oolan kan akka: 1. uffata

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የወላይታ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዲስከበሪ ሞተር ሳይክል ባለ 125 Cc፣ የኤሌክትሪክ ሞተር ቢስክሌት ተጠባባቂ ባትሪ ያለው እና የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

ንፋስ ስልክ ቀለም ፋብሪካ ሃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር ያገለገሉ አይቬኮና ሲኖ ትራክ ከባድ የደረቅ ጭነት ተሽከርካሪዎች የመጫን አቅም ክብደት 400 (አራት መቶ) ኩንታል የሆኑትን ባሉበት ሁኔታ ተጫራቾች አይተዋቸው በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል