Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c28dbf12-1b05-4aa3-9a7c-3a83dd0a55c3/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-G-0079-2018-PUR Object of Procurement: Lot 79 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Office Supply
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 002 ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል ሎት 5 የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ
ሆሳዕና ጤና ሳይንስ ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጅ ሥራ አገልግሎት የሚውል የደንብ ልብስ እና ጨርቃ ጨርቅ እና የኤሌክትሪክና የጥገና ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኛ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በ2018 በጀት አመት ለቢሮ የሚያገለግሉ የቢሮ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ፥ YMFI ግጭ001-26 የኛ አነስተኛ የፋይናንስ ተቋም አ.ማ በ2018 በጀት አመት ለቢሮ የሚያገለግሉ
Ethiopian Customs Commission Kombolcha Branch Office: Procurement for Chair Cloth
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/595b2548-4a98-4fd1-9389-23fa9c6f602c/open
Both Ends Believe Inc. Invites Qualified External Audit Firms to Submit Proposals for External Audit Services for the Fiscal Year Ending 2025.
Reporter (Mar 11, 2026) SUBJECT: -INVITATION TO BID – EXTERNAL AUDIT SERVICES Both Ends Believe Inc. invites eligible and qualified
ተስፋ ድርጅት ቁርስና ምሳ ምግብ የሚያቀርቡ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የምግብ አቅርቦት የጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ድርጅት አገር በቀል መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሠናይ ድርጅት ሲሆን በአገራችን በተለያዩ
Ethiopian Center for Disability and Development (ECDD) Invites Bids for Accessibility Modification Construction Work at Different Shelters in Addis Ababa.
Reporter (Mar 11, 2026) Ethiopian Center for Disability and Development (ECDD) Accessibility Modification Construction Works Posted Date: March 11,2026 Deadline:
ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated wooden pole 8
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የገብስ ቆሎ ፣ ኩኪስ እና ባለ ግማሽ ሊትር የታሸገ ውሃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61dd5b43-6035-4cff-94e4-3dd9bd804ba9/open Lot Information
የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ የችግኝ ማፊያ ኘላስቲክ ቀረጢት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3bd4c146-f012-4960-b89c-ca119979e2d1/open Lot Information