Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b09b5526-1865-4609-8f53-c7153487bbd0/open Reference Number: LDI-NCB-G-0079-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: LDI-NBCBID-2018/002/ Procurement Information Procurement Type:
Livestock Development Institute: Procurement Of Printing Products /የተለያዩ የህትመት ስራዏቸ /002/ 2018
Addis Zemen (Mar 10, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T604 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በአዲስ አበባ ቦሌ አለም አቀፍ ኤርፖርት የዲጂታል ሜትር የታከሲ አገልግሎት አቅራቢ እና አስተዳደር ድርጅቶችን አወዳድሮ በረጅም ጊዜ ውል ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለተማሪዎች ምገባ አገልግሎት የሚውል ቁሳቁስ ግዥ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በ2017 ዓ.ም በጌዴኦ ዞን በቡሌ እና በራጲ ወረዳ በተከሰተው የመሬት መንሸራተት አደጋ ምክንያት የመማር ማስተማር ሂደት
በጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብ/አስ/ዋና ሥራ ሂደት ለተማሪዎች የምግባ ፕሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቁሳቁስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2366a713-1c12-4510-996a-f973f3387b09/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0076-2018-PUR Object of Procurement: Lot 76 Procurement
Construction Management Institute፡ Procurement of Hotel Service for Adama (RCFSP)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Roads Administration: Procurement of Pneumatic Roller With Filed Kits of Spare Parts
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6f95575-a6fc-45c5-a0a6-b757cad6c455/open
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሀ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዳግማዊት ሙሉጌታ
ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት የሚውል ጥራቱ የተጠበቀ 1ኛ ደረጃ 48 ሺህ ኩንታል በቆሎ እና 60 ሺህ የስንዴ ክምችት አዳማ ከተማ መጋዘን ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የመጠባበቂያ እህል ለመግዛት የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል
የደቡብ ወሎ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤትና ቦታ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈ/ከሳሽ የደሴ መምህራን ኮሌጅ እና የአፈ/ተከሳሾች– 1-እዩአል አሰፋ 2- ወ/ሮ ወርቁሃ ተካ 3-
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Procurement of Gs Pipes for a Project in West Hararghe Zone, Doba Woreda, Jalela and Dhalota Kebele.
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ECC-SDCBOH Invitation to Open Bid For procurement of Gs Pipes Ethiopian Catholic Church Social and
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የሐራጅ ማስታወቂያ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 11, 2026) ማረሚያ፦ እሁድ የካቲት 22 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ
The Exhibition Center and Market Development Enterprise Invites Companies to Submit Bids for the Purchase of EV Chargers.
Reporter (Mar 11, 2026) Reissued tender notice Tender No.: 020/2018 The Exhibition Center and Market Development Enterprise invites companies to
Ministry of Finance፡ Procurement of ካፍቴሪያ የፀኃይ መክላከያ የሸራ በረንዳ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/011a4df9-510e-4b9b-a478-0f25be6158e6/open Lot Information