Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3ac68c95-a622-432a-bd4a-e8783ab3b819/open Reference Number: ECC-NCB-G-0266-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/G/2018/BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: የተፈጥሮ አበባ ግዥ

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3a7966e-4c14-4ebb-bbf0-5d0f167204e0/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:

Federal High Court Would Like To Procure Uniforms

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df4e365d-1856-4254-befe-ffba0e8b014d/open Lot Information Procurement Reference Number: MWU-NCB-G-0130-2018-PUR Object of Procurement: መወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ

Madda Walabu University: መወዩ ጎባ ህ/ጤ/ሳይ/ኮሌጅ Ultrasound Machine Spare Part Maintenance በድጋሜ 2018

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0614550e-f2d6-4f4b-8fd7-cca1f806c691/open Reference Number: MWU-NCB-G-0158-2018-BID-Open Lot Reference: MWU/BID/የታሸገ ውሃና ለስላሳ ለመወዩ ዋናው

Madda Walabu University Procurement of የታሸገ ውሃ ለመወዩ ዋናው ካምፓስ 2018/በድጋሜ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በደ/ኢ/ክ/መ በደቡብ ኦሞ ዞን የሣላማጎ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በብሔራዊ ዋን ዋሽ ፕሮግራም በተመደበ በጀት ለወረዳው በጤና ጽ/ቤት በጤና ጣቢያና ጤና ኬላዎች ላይ አገልግሎት የሚሰጡ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪክት የሐራጅ ጨረታ ማስተካከያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የማስተካከያ ማስታወቂያ ባንካችን ተረክቦ የሚያስተዳድራቸውን የዋስትና ንብረቶች ለመሸጥ ማስታወቂያው በዱቤ አገልግሎት በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ታትሞ

በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ደን ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-14/2018 ለመጀመርያ ጊዜ የወጣ በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቤቶች ልማትና አስተዳደር ቢሮ የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጥ ሚኒባስ የኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት 08/2018 1. መ/ቤታችን በአዲስ አበባ ክልል ውስጥ ሆኖ በተለያዩ መስመሮች የሚገኙትን

Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Spare Part for 4-23017

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90a14790-ca57-4abc-9ebd-823884d62101/open Lot Information

Addis Ababa University: Procurement of Furniture

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f8897876-c6a2-4b32-b85d-d61f1a814ace/open 

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ ለሱቅ እና ለመጋዘን ኪራይ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ንግድ ቢሮ የግዥው አይነት ሎት 1 ለሱቅ

Oromiyaa Biroodkaastingi Neetworkii Bittaa Tajaajilaa Yookiin Ogummaa Intiroowwan Foormaatii Haaraafi Animeeshinii Fiilmii Gaammee Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada. Kanaafuu Dhaabbileen Tajaajila Ogummaa Kana Dhiheessuuf Fedhii Fi Gahumsa Qabdan Ulaagaa Armaan Gadii Irratti Hundaa’uun Dorgomuu Dandeessu

የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን