Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/024/2018       ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2 በጀት ዓመት ከዚህ በታች ለአርሶ አደርና ከተማ ግብርና ጽ/ቤት

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል፡፡ 

የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ከዚህ በታች የተዘረዘረውን ዕቃ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ የዕቃው አይነት መለኪያ የጨረታ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ያገለገሉ የሬንጅ በርሜሎች መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

National Intelligence and Security Service: Procurement of ICT Equipment

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9b6bc636-c639-4c86-bdbd-5d72b1255880/open Lot Information

Ministry of Education: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/339c819e-f513-43e5-a380-0d51259b2803/open Lot Information

Ambo University፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3da66cd3-781f-496e-8134-7b60578c44da/open Lot Information

ሚድሮክ ጂኦ ኤክስፕሎሬሽን አገልግሎት ኃ.የተ.የግ.ማ የተለያዩ አይነት እና መጠን ያላቸው የውሃ ቧንቧ (ፓይፕ) እና ፊቲንግ እና ሌሎች እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) IMMIGROUP MIDROC GEO EXPLORATION SERVICE PLC ሚድሮክጂኦሼክስኘሎሬሽንአገልግሎት ኃ/የተ/የግል ማህበር ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ Document No.

ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አሕየወፓ-ሽ 05/2018 ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዮ ህትመቶች በሚሰራበት ወቅት

The Danish Refugee Council (DRC), with Funding from SIDA and NMFA, Invites Bids for the Supply, Delivery, and Installation of 22kW Surface Pumps for Irrigation and 35kWp Solar PV Systems for Farms.

Reporter (Jul 29, 2026) ITB/RFP Tender Notice ITB/RFP Nr: ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002 TENDER FOR THE SUPPLY OF ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002

Reach for Change (RFC) Ethiopia is Seeking Qualified Consultancy Firms or Individuals to Provide Branding, Marketing, Digital Growth, and Visual Content Support for 10 Green and Circular-economy Enterprises in Addis Ababa.

Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Supply of 73 Laptop Computers.

Reporter (Jul 29, 2026) DASHEN BREWERIES S.C Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for the

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d67dda4-eb9d-450c-b124-4e59b1961f42/open Lot Information