Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 09, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕ/ጐጃም/ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር እና ዘይት ከአዲስ አበባ እና ከተለያዩ ከተሞች ወደ ደምበጫ ፣ፍ/ሰላምና ቡሬ ከተማ ለማጓጓዝ የሚከተሉትን መስፈርቶች የሚያሟሉ
በምዕ/ጐጃም/ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር እና ዘይት ከአዲስ አበባ እና ከተለያዩ ከተሞች ወደ ደምበጫ፣ ፍ/ሰላምና ቡሬ ከተማ ለማጓጓዝ ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለ2ኛ ጊዜ በEASE PROJECT የተያዘውን ዕቅድ ለማስፈጸም አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዋችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3ac68c95-a622-432a-bd4a-e8783ab3b819/open Reference Number: ECC-NCB-G-0266-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/G/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የተፈጥሮ አበባ ግዥ
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c3a7966e-4c14-4ebb-bbf0-5d0f167204e0/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Federal High Court Would Like To Procure Uniforms
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Printing Products 8
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f24e8e2-6ad9-49a3-a7b6-ae72c0fda7ad/open Lot Information
ሱታና የንግድና የማማከር ስራዎች ኢንተርፕራይዝ የተለያየ መጠን ያለው ብሎኬት፣ አሸዋ ፕሌቶች (ብረትና ጆ ቮልት) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር 01/2019 ዓ/ም ሱታና የንግድና የማማከር ስራዎች ኢንተርፕራይዝ የምግብ ኮምፕሌክስ ፋብሪካ ግንባታ
የጎዛምን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ነጭ ጤፍ፣ ምጥን በርበሬ፣ የባልትና ውጤቶች፣ ሸቀጣ ሸቀጥ እና የፊኖ ዱቄት ግዥዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጎዛምን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት በጸጥታ ስራ ላይ ለተሰማሩ የሰላም አስከባሪ
Arbaminch University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9512eaaa-bad5-4c29-9b50-7f2338364103/open Lot Information
National Intelligence and Security Service፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/25dbba36-b6fe-420f-8899-c9fc146fe73d/open Lot Information
Ethiopian Civil Aviation Authority: Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7cefbe17-7a72-4293-8168-e97cc2abc143/open Lot Information
የባንጃ ወረዳ ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ እሱባለው ፈቃዱ እና በአፈ/ተከሳሽ ደረጀ አድማስ መካከል ስላለው የገንዘብ ክርክር ጉዳይ፤ በእንጅባራ
Ministry of Trade and Regional Integration: Procurement of Office Equipment
Government (Jul 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1c34a4b7-5f3c-4681-bc48-d14a750141d1/open Invitation to
የምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል የመኪና የጭነት ኪራይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል
Bekur (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2019 በጀት አመት ተኝተው ለሚታከሙ ታካሚዎች አገልግሎት