Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) INVITATION TO TENDER (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T604 Ethiopian Airlines Group intends to conduct a bid for the selection of potential Digital Meter Taxi Service
Ethiopian Airlines Group Intends to Conduct a Bid for the Selection of Potential Digital Meter Taxi Service Provider and Management Company at Addis Ababa Bole International Airport.
Reporter (Mar 11, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0008/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ
ዳሽን ባንክ የንግድ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af079a7c-3d77-4989-b827-e262fe46230c/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0083-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የኤል
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት የኤል ዲ አምፖል 48W 60*60 ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1bf23a93-be38-4388-bab9-3515ad6a1093/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0082-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ 59A
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት 59A የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 388 ካ.ሜ. የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት አቶ ንጉሴ ጤናዬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ስንታየሁ መረት መካከል ስላለው የፍርድ
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል ሴራሚክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6fd8279b-815e-4bd4-9cf3-3c85c4524965/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Supply (Dialyzer)
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb13e2af-0e05-4b26-b17a-5064a5dc6fed/open Lot Information
Federal Judicial Administration Council Secretariat፡ Procurement of Transportation (Crain Service)
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ef254fa-5336-4d72-bbbc-3e4cfa589cbe/open Lot Information
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ሥራ ማበራት ዩንዬን ኃ/የተወሰነ ጤፍ መግዛት እንዲሁም የባቄላ ክክ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ የዋቢ ሁለገብ
የአብክመ ፕላንና ልማት ቢሮ ለቢሮው እንዲሁም በፑል አገልግሎት ለሚሰጣቸው ለአብክመ ጣና ሴክሬታሪያት እና ለአብክመ ፖሊሲ ጥናት ኢንስትቲዩት የ2019 በጀት ዓመት የተሽከርካሪ የመድህን ዋስትና አገልግሎት፣ የተሽከርካሪ የጥገና አገልግሎት፣ የቢሮ ጽዳት አውት ሶርስ አገልግሎት፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና አገልግሎት እና የፈርኒቸር ጥገና አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የአብክመ ፕላንና ልማት ቢሮ ለቢሮው እንዲሁም በፑል አገልግሎት ለሚሰጣቸው ለአብክመ ጣና ሴክሬታሪያት እና
በአብክመ የርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት የ2019 ዓ.ም በጀት አመት የመኪና አመታዊ ጥገና፣ የቢሮ ጽዳት አዉት ሶርስ እና ደንብ ህትመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የአገልግሎት ግዥ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር1/2019 በአብክመ የርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት የ2019 ዓ.ም በጀት አመት ሎት 1. የመኪና አመታዊ
የባ/ዳርና አካ/ከፍ/ፍ/ቤት ስፋቱ 300 ካ.ሜ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሃራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሽ አወቀ ከፌ (13 ሰዎች) እና በአፈጻጸም ተከሳሽ ገ/ስላሴ አሻግሬ መካከል
የኦሮሚያ ስቴት ዩኒቨርስቲ በሐሮ ደንበል ዳር ያለውን የዩኒቨርስቲውን ካፍቴርያ በማከራየት ለዩኒቨርስቲው ሰራተኞች፣ ለአከባቢው ማህበረሰብ እና ለተለያዩ ስልጠና የሚመጡ ሰልጣኞች ወይም እንግዶች የካፌ እና ሬስቶራንት አገልግሎት ለማቅረብ በዘርፉ ሕጋዊ የንግድ ሥራ ፍቃድ ያላችውን ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ስቴት ዩኒቨርስቲ በሐሮ ደንበል ዳር ያለውን የዩኒቨርስቲውን ካፍቴርያ በማከራየት ለዩኒቨርስቲው ሰራተኞች፣ለአከባቢው ማህበረሰብ