Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a020bc30-0da7-447f-b99a-68b03efcd74d/open Reference Number: GU-NCB-C-0011-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: GU-NCB-C-00011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Gambella University: Consultancy Service for Study and Design of Master Plan Modification, Landscape, Detail Architectural and Engineering Design, Soil Investigation, Supervision and Contract Administration of Different Facility Buildings in All Campuses of Gambella University

Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203558 በ07/11/2017

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (Mar 11, 2026) Development Bank of Ethiopia Extension for Bid Closing and Opening Date For Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26 (Re-bid) It is recalled that Development Bank of Ethiopia has

Development Bank of Ethiopia Would Like To Notify Amendment of Bid Closing and Opening Date

Reporter (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በማሻሻያ አዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ./ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Heifer Project International Ethiopia is Seeking an External Auditor for its Fiscal Year 2025/26 (July 1, 2025 – June 30, 2026) Financial Statements, in Accordance with ACSO Requirements.

Reporter (Mar 11, 2026) INVITATION TO BID FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Ref #HIE/PRO/006/26 Heifer Project International (HPI) is an international

ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ግዥ የሦስተኛ ወገን የጥበቃ የሰው ኃይል አቅርቦት እና የፓወር ኢንቨንተር /Power Inventor/ ጥገና አገልግሎት ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ/አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ የሚውል የጥሬ ዕቃ (ፑሚስ፣ ክሊንከር፣ ጅፕሰም) እና ሲሚንቶ የሚያጓጉዙለት የትራንስፖርት ድርጅቶችን በግልፅ የሀገር ውስጥ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን መግዛት ይፈልጋል

ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም አዲስ ዓመት ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ

ተስፋ ብርሃን ሕፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ጤፍ፣ ማሽላ፣ የአተርና ምስር ክክ፣ ፓስታ፣ ማካሮኒ፣ የምግብ ዘይት፣ በርበሬ፣ የልብስና የገላ ሳሙና፣ አጃክስ እና ሌሎች ተያያዥ የምግብ ግብዓቶችን በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢ ድርጅቶች ወይም ነጋዴዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Federal High Court :ለመስሪያ ቤቱ ዳታ ቤዝ ሰርቨር የኢንተርናል ሀርድ ዲስክ እና የሀርድ ዲስክ ኬርየር ግዥ 2018

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e26a1869-3771-4487-bc64-888a08c0b0bb/open Lot Information

ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለፕሪዘዳንትእና ም/ፕሪዘዳንት የሚሆን ዘመናዊ ሞባይል አፓራተስ/ቀፎ/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f4baa944-80be-408c-bceb-0ebccb46aa10/open Lot Information

Ethiopia Media Authority፡ Procurement of Furniture

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/66b038a3-4e6a-447b-88bc-dbdc029165b7/open Lot Information