Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a020bc30-0da7-447f-b99a-68b03efcd74d/open Reference Number: GU-NCB-C-0011-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: GU-NCB-C-00011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Gambella University: Consultancy Service for Study and Design of Master Plan Modification, Landscape, Detail Architectural and Engineering Design, Soil Investigation, Supervision and Contract Administration of Different Facility Buildings in All Campuses of Gambella University

Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203558 በ07/11/2017

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (Mar 11, 2026) Development Bank of Ethiopia Extension for Bid Closing and Opening Date For Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26 (Re-bid) It is recalled that Development Bank of Ethiopia has

Development Bank of Ethiopia Would Like To Notify Amendment of Bid Closing and Opening Date

Reporter (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በማሻሻያ አዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ./ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ለመስ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ሞተር ሳይክል፤ ላፕቶፕ፤ ፕሪንተር እና ፎቶ ኮፒ ማሽን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የምስራቅ ጉራጌ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ለመስ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ፡– ሞተር

መቻቻል በጎ አድራጎት ድርጅት የውጭ ኦዲተሮችን በማወዳደር የድርጅቱን የ2017 ዓ.ም ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) ማስታወቂያ ድርጅታችን መቻቻል በጎ አድራጎት ድርጅት የተባለ አገር በቀል ድርጅት ሲሆን በኢ.ፌ.ዴ.ሪ የሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች

የአዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለሥልጣን የኮንከሬት ቱቦ (RC- PiPe 48 Ø and 42 Ø) ምርት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የኮንክሪት ቱቦ (RC–PiPe 48 and 42 ዲያሜትር ) ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ ጥሪ ማስታወቂያ የአዲስ

Kolfe Area Acharachoch Union Share Company Invites Sealed Bids from Grade- I BC or GC Licensed Contractors for the Execution of the 2B+G+14+T Mixed Use Building

Addis Zemen (Mar 14, 2026) INVITATION FOR BIDS (GRADE-I BC or GC CONTRACTORS) Kolfe Area Acharachoch union share company invites

የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን ለሥራ ክፍሎች አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ደኢመባ 10/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን ለሥራ ክፍሎች አገልግሎት የሚውል በሎት

መተሳሰብ ለእድገት ጠቅላላ ንግድ አክሲዮን ማኅበር መርካቶ ላይ ባሠራው የገበያ ማዕከል ውስጥ ለልዩ ልዩ አገልግሎት/ለሱቅ፣ ለቢሮ መሰል አገልግሎት የሚውል ቦታን ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

በሲ/ብ/ክ/ መንግሥት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን የይርጋዓለም ማረሚያ ተቋም ለሕግ ታራሚዎች ለቀለብ አገልግሎት የሚውል እህል ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) ለሕግ ታራሚዎች ቀለብ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ ቁጥር 03/2018 በሲ/ብ/ክ/ መንግሥት ማረሚያ ቤቶች ኮሚሽን

ዲላ ዩኒቨርሲቲ: ደረሰኝ ህትመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0cda0bbf-908c-4e4c-90c7-60b7ca33c352/open Lot Information

ብሔራዊ የመረጃና ደህንነት አገልግሎት ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d877c8df-2b73-45a9-9db0-b6fb4ce2315f/open Lot Information