Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b76f6ce-c856-4546-b55e-725db1e20784/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0062-2018-PUR Object of Procurement: Lot- 72 ድጋሜ
አክሱም ዩኒቨርሲቲ የፅሕፈት መሳርያ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/024/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2 በጀት ዓመት ከዚህ በታች ለአርሶ አደርና ከተማ ግብርና ጽ/ቤት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የሊሙ ገነት ገንዘብ ፅ/ቤት ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም ባወጣው የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ማረሚያ ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 29 ላይ በኦሮሚያ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት
Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Wal-dorgomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo manneen
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) is Inviting Bids for the Procurement and Installation of Submersible Pumps for the Halaba Wash Project, Specifically for Alemtena and Habibo Water Supply Construction in the Halaba Zone, Central Ethiopia Regional State.
The Reporter (Aug 29, 2026) Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የጥራት እና የምግብ ደህንነት ስራ አመራር ስርዓት (FSSC 22000 and ISO 9001:2015 (Quality and Food Safety Management System) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት ግዥን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 041/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር
Reach for Change Ethiopia is Seeking Qualified Production Companies or Individual Consultants to Produce Four High-quality Mini Documentaries Profiling Selected Cohort III EdTech Fellows.
The Reporter (Aug 29, 2026) CALL FOR TECHNICAL AND FINANCIAL PROPOSALProduction of a Mini Documentary Series Profiling Selected Cohort III
The National Bank of Ethiopia (NBE), with Support from the International Fund for Agricultural Development (IFAD), is Seeking a Qualified Consulting Firm or Consortium to Design, Develop, Test, and Implement a Digital Financial Services Price Comparator Tool.
The Reporter (Aug 29, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested and eligible bidders for
የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 አጠገብ የሚገኘው የቡልቡላ ራዕይ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ እቃ፣ የትምህርት መሳሪያዎች፣ ህትመትና፣ የኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የህክምና እቃ፣ የፅዳት እቃዎችን፣ የተለያዩ የኤሌክትሪክ እቃዎች ለማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 አጠገብ የሚገኘው የቡልቡላ ራዕይ
Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Liibaan Jaawwii Hojii Sektaroota Aanaa Bara 2019 Tiif Kan Oolu Meeshaalee Dorgomsiisee Bittuu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Liibaan Jaawwii hojii sektaroota