Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203558 በ07/11/2017
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (Mar 11, 2026) Development Bank of Ethiopia Extension for Bid Closing and Opening Date For Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26 (Re-bid) It is recalled that Development Bank of Ethiopia has
Development Bank of Ethiopia Would Like To Notify Amendment of Bid Closing and Opening Date
Reporter (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በማሻሻያ አዋጅ ቁጥር 216/92 በተሰጠው ስልጣን
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ./ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) INVITATION TO TENDER (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T604 Ethiopian Airlines Group intends to conduct a bid for the selection of potential Digital Meter Taxi Service
Ethiopian Airlines Group Intends to Conduct a Bid for the Selection of Potential Digital Meter Taxi Service Provider and Management Company at Addis Ababa Bole International Airport.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Shawaa Kaabaa Aanaa Abb/Nya’aa Medium Density Fiber Board (MDF)gurguruu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaa Aanaa Abb/Nya’aatti Waajjirri Qonnaafi Lafaa Aanaa
Yuuniiyeenii HG Oomishittota Kuduraa Fi Muduraa Maqii Baatuu IGD Teessoo, Godina Shawaa Bahaa,Magaalaa Maqii Caalbaasii Ifaatiin Konkolaataa Siinno Tiraakii Moofaa Kan Hojatu Baayyinni Isaa 1 (tokko) Gabbinaa Fi Harkifamaa (Boottee Boba’aa Fe’u) Walfaanan Gatii Ka’umsaa Vaatiin Dura Qar 10,000,000.00 (Miliiyoona Kudhan) Tti Gurguruu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 2 Gurgurtaa Konkolaataa SINO TRUCK tiif bahe.( Caalbaasii Biyya Keessaa (National Bid)
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ 11 አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት ጥራታቸውን የጠበቁ አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብሶች፣ የመኪና ጎማ፣ የጭነት አገልግሎት እና የትራንስፖርት አገልግሎት፣ መስተንግዶ፣ ህትመት፣ ዲኮር ኪራይና ድንኳን ኪራይ፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና የቢሮ ፈርኒቸር ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት እና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ
ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት የተለያዩ ግብአቶችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጉለሌ ክ/ከተማ የሕፃናትና የወጣቶች እንዲሁም
ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ ከመጋቢት 2018 እስከ ሰኔ 2018 ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት ለማስደረግ) ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የኦዲት ሥራ ማስታወቂያ ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ የተባለ ለጥቅም ያልቆመ አለማቀፍ ድርጅት በአዋጅ ቁጥር1113 /ደ2011
Commercial Bank of Ethiopia Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Items
Fortune (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the
ባለሁለት መኝታ ኮንደሚኒየም መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዮሴፍ አብርሃም እና በፍ/ባለዕዳ ሳባ ብርሀኔ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa 2019 Tiif Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Bittaa Meeshaatee Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ