Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8ffc2b53-dd06-417b-bd63-f428a9c934e4/open Lot Information Procurement Reference Number: DBU-NCB-G-0113-2018-PUR Object of Procurement: አውቶማቲክ የኃላፊነት ቲተር
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ አውቶማቲክ የኃላፊነት ቲተር ፣ ክብ ማህተም እና የስም ቲተር የህትመት አገልግሎት የአንድ አመት የማዕቀፍ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0042-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የአልጋ
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አበበች ደንበሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አዳነች ደንበል መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/90535 በ20/11/2015 ዓ.ም
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮየወጣ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ በፌዴራል ታክስ አስተዳደር አዋጅ ቁጥር 983/2008 አንቀጽ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Tigray Bureau of Agriculture and Natural Resources – Food System Resilience Program (FSRP) Invites Bids for the Procurement of Tractors, Disc Plows, Disc Harrows (Lot-01) and Threshers (Lot-02) for Demonstration in Tahtay Koraro and Ofla Woredas.
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) Request for Bids, Goods (One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Procuring
የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጀው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና ሬስቶራንት ዘርፍ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን በማወዳደር ለሦስት አመት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ብግጨ 02/2018 የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጀው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ግብዓቶች ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በኢትዮጵያ ኢንቨስትመንት ሆልዲንግስ የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት የተለያዩ የሕትመት ግብዓቶች ግዥ ግልጽ ጨረታ
Ministry of Revenue: PURHASING OF Curtain ደረጃዉን የጠበቀ መጋረጃ ስስና ወፍራሙ ከሙሉ አክሰሰሪ ጋር ገጠማን ጨምሮ እንዲሁም ቀበቶን ጨምሮ (ለዋና ስራ አስኪያጅ ጽ/ቤት የሚሆን ))
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d07f3b1b-b760-44c3-801d-3f66ac990e55/open Lot Information
Ministry of Revenue: PURHASING OF የመኪና ዕቃዎች ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/04070de4-b382-498d-b1dc-70a72a3bdb7e/open Lot Information
Ministry of Revenue: MTO 1 Purchasing of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/912522d8-94d8-454b-85a5-fd37c7ea47e7/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ፡ የውሃ በርሜል ፕላስቲክ ባለ 200 123/2018 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/889699b9-cbed-46bb-83af-67bc0c3e0451/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3b05cdf-6704-48c0-80dd-09459e38b6ce/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fedda840-c077-42e7-bb6a-54088c4fda67/open Lot Information