Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ12/07/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦከሸን ኢትዮጵያ(auction ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦክሽን ኢትዮጵያ(auction Ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (Re-Bid) Procurement Ref. no: LDSC-10/2018 Lihiket Design And Supervision Corporation invite all Interested And Eligible Bidders and qualified service providers of training

Lihiket Design and Supervision Corporation Invite All Interested and Eligible Bidders and Qualified Service Providers of Training Company’s or Work as a Freelancers for the Procurement of Different Training Services.

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት የሚፈልግ ሎት የጨረታ ዓይነት የናሙና መለያ

የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈለጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ ለመሸጥ የወጣ ማስታወቂያ ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ

የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን ያመረተውን ምርት፣ ብጣሪዎች (የተለያየ ደረጃ ያላቸውን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ም-01/2018 የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን

አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው

Harari P/R/State Transport and Road Development Bureau Now Invite Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors of Covers the Construction of Pedestrian Walkways from Duke Ber to Chelenko Square (600m), and Covers Asphalt Overlay and Road Junction Works from the Supreme Court to Yeshimebet School (900m).

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና ጎማ እና ባትሪ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር መያዣ የያዛቸውን መኖሪያ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሽያጭ ጨረታየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AP-01/2025/26) የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በብድር መያዣ የያዛቸውን

Wolkite University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/302ac8af-2112-4565-a2ef-6d54c5d82162/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e16ec24-aa56-4acf-90ff-9f47b61d392b/open Lot Information