Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference
Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዘውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 626 /2001 በሰጠው ስልጣን መስረት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ
አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ መኪና እና መኖሪያ ቤት በሀራጅ ሽያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢፕ.ድ 001/2018 የግዥው ዓይነት የማተሚያ ማሽኖችን ከቅድመ ህትመት እስከ
Right To Play Ethiopia is Inviting Sealed Bids for the Supply and Delivery of Motorcycles for the Enhancing Quality and Inclusive Education (EQIE) 2.0 Project in Bishoftu Town and Lume District.
The Reporter (Aug 01, 2026) TENDER NOTICE Right To Play Ethiopia is implementing the Enhancing Quality and Inclusive Education (EQIE)
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ፈርኒቸር ማለትም ለአዳራሽ ደረጃ የጠበቀ ወንበር/Imported High Quality Aluminum Sheraton Chair ለመግዛት በግልጽ ጨረታ በማወዳደር ፈቃድ ካለው አቅራቢዎች መካከል በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት
ኮምፓሽን ፋሚሊ ኢንተርናሽናል 2018 በጀት አመት እስከ 2020 ዓ.ም. ያለውን የሶስት ተከታታይ አመታት የኦዲት ስራና የድርጅቱን ማኔጅመንት ማንኛውም ሕጋዊ ግዴታ ያሟላ ኦዲተር በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኮምፓሽን ፋሚሊ ኢንተርናሽናል የተባለ አገር በቀል በጎ አድራጎት ድርጅት
የአ/አበባ ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 001/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ ዋና ጠቅላይ መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት
The Benishangul Gumuz Regional State Road and Transport Bureau is Seeking Consultancy Services for the Detailed Engineering Design, Environmental Impact Assessment, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration of DC-2 Gravel Roads, Special Structures, and Trial Bridges in Sedal and Dangur Woreda.
Ethiopian Herald (Aug 01, 2026) INVITATION TO SUBMIT PROPOSAL/REQUEST FOR PROPOSAL/ For the consultancy service of DC-2 Low Volume Gravel
Oromia Industrial Parks Development Corporation (OIPDC) is Seeking Sealed Bids from Qualified Contractors with a Valid Grade WWC-1 License for the Construction of a Water Supply Project at Nekemte Integrated Agro Industry Park.
Addis Zemen (Aug 01, 2026) INVITATION TO BID Open Bid No:OIPDC 01/2019 1. Oromia Industrial Parks Development Corporation (OIPDC) invites
ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር ልዩ ልዩ ወረቀቶችን፣ Green Light Balacren, A3 & A4 Kaki Posta በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የሀገር ውስጥ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ቦሌ ማተሚያ ኃ.የተ.የግ.ማህበር፡– ልዩ ልዩ ወረቀቶችን፣ Green light balacren, A3
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Contractors or Suppliers to Submit Quotations for the Construction of a Generator Shade at the UNHCR Melkadida Sub Office Compound.
2merkato.com (Aug 01, 2026) Tender Notice DATE: 31 July 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees