Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ12/07/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦከሸን ኢትዮጵያ(auction ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦክሽን ኢትዮጵያ(auction Ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (Re-Bid) Procurement Ref. no: LDSC-10/2018 Lihiket Design And Supervision Corporation invite all Interested And Eligible Bidders and qualified service providers of training
Lihiket Design and Supervision Corporation Invite All Interested and Eligible Bidders and Qualified Service Providers of Training Company’s or Work as a Freelancers for the Procurement of Different Training Services.
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት የሚፈልግ ሎት የጨረታ ዓይነት የናሙና መለያ
የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት ለፈርኒቸር ምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል Round Pipe 22/2X6000 CHS ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በኢትዮጵያ ኢንቨስትመንት ሆልዲንግስ የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት Round pipe 22X2×6000 CHS ግዥ ግልጽ
መቅደላአምባ ዩኒቨርሲቲ የእንስሳት የህክምና መድሃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4a8ff51b-129d-4c11-bf5c-08c2c687c50d/open Lot Information
ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የመኝታ አገልግሎት ምሳ እና እራትን ጨምሮ ለ3 ሰው ለ3 ቀን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/972bf4b5-0f97-4e03-97ca-14446e03e6df/open Lot Information
Educational Assessment and Examinations Service፡ Procurement of Stationery Materials አስቸኳይ የቶነር ፕሮፎርማ ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/51907653-b3a1-428d-9a43-5dee226cabe8/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/40285c66-80a5-473d-aceb-0d85ecd6b2a2/open Lot Information
Injibara University፡ Procurement of Uniforms
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/761c94bc-473f-4b70-9992-accf2cc2e48e/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የትርጉም አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e09d7ef-cdfe-41e3-bdf9-be4e5fddd1f3/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Toyota Revo Spares
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb7230a9-20d0-450e-93bf-d50bf230c5d7/open Lot Information
Ministry of Revenue Jimma District Office: Procurement of Kolo
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb078c47-bc47-4b6a-a768-91f300dc9050/open Lot Information