Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ12/07/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦከሸን ኢትዮጵያ(auction ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦክሽን ኢትዮጵያ(auction Ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (Re-Bid) Procurement Ref. no: LDSC-10/2018 Lihiket Design And Supervision Corporation invite all Interested And Eligible Bidders and qualified service providers of training

Lihiket Design and Supervision Corporation Invite All Interested and Eligible Bidders and Qualified Service Providers of Training Company’s or Work as a Freelancers for the Procurement of Different Training Services.

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት የሚፈልግ ሎት የጨረታ ዓይነት የናሙና መለያ

የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Statistics Service: Procurement of Stationery

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8f60b839-5b54-4805-9894-d6b9be54821d/open Lot Information

አክሱም ዩኒቨርሲቲ ደረቅ ለማጎዶ የሚያገለግል የባህርዛፍ እንጨት ቀጠን ያለ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1912acdf-917f-404d-863f-08f3741661f4/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Book of Abstract A5 Cover Page 250 Gm Full Laminated and Color; Inside Pages 150 Gm Black and White, the Total Pages 42

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aba20f49-d3bb-4f5d-addb-beb7f982ed3e/open Lot Information

በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የፊታውራሪ አባይነህ መተኪያ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ቋሚ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የፊታውራሪ አባይነህ መተኪያ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ለ2018 ዓ.ም

አልቲቲዩድ ኮንስትራክሽን የአገር ውስጥ የሲሊንግ የፊኒሺንግ እቃ አቅራቢዎችን አወዳድሮ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 14, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን አልቲቲዩድ ኮንስትራክሽን የአገር ውስጥ የሲሊንግ የፊኒሺንግ እቃ አቅራቢዎችን አወዳድሮ ከሥር የዘረዘርናቸውን ዕቃዎች

Ethiopian Anti Doping Authority: Procurement of Uniforms

Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0234fbfa-4d69-48f3-89a0-2f6d7f12d7ec/open  Invitation to

Ministry of Revenue፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/67b32d67-1803-4e28-a12d-fd8b6b0527f6/open

Ministry of Revenue: Procurement Of Different Lateral with Metal Repair Service (የተለያዩ የላተራል ጥገና አገልግሎት ግዥ)

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3446e893-749e-4946-982a-8bdad0deff78/open

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Hydrogen Peroxide**

Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fa7ead83-b513-4090-85d4-4f70f06a07db/open Lot Information